หน้าเว็บบอร์ด แกลอลี่ รูปภาพ CRV G4 ( Photo Gallery ) สมาคมคนรักการถ่ายภาพแห่ง CRV G4 ทริป กระบี่...ไร้เทียมทาน

ทริป กระบี่...ไร้เทียมทาน

ห้องพูดคุยการถ่ายภาพรถ และภาพทั่วไปแห่งคลับ CRV G4, เทคนิคต่างๆในการถ่ายภาพ
รูปภาพ

olymvas ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.5

รถสี: ขาว
รุ่นรถ: CRV 2013
รหัสสมาชิก : CG4T No: 100
ภาพสวยใส โปรมากครับ ;)
แอบถามหน่อยครับ ว่าใช้กล้องอะไร เลนส์อะไรถ่ายบ้างครับ ไฟล์สวยใสจริงๆ :mrgreen:

Ek@luck ไมล์สะสม LV.5

samurai9226 เขียน:
ภาพสวยเป็นธรรมชาติมากครับ ผมยังหาโอกาสไปเที่ยวไม่ได้เลยครับ ถ้ามีโอกาสไปแน่นอนครับ ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆและข้อมูลดีๆนะครับ :D

ขอบคุณครับ ของจริงสวยกว่า สนับสนุนเที่ยวเมืองไทยกันครับ

alwee เขียน:
ถ่ายรูปได้สวยมากครับ

ขอบคุณครับ

Peat เขียน:
ดูแล้วอยากไปเที่ยวบ้าง

รีบจัดกระเป๋าเลยครับ อิอิ

olymvas เขียน:
ภาพสวยใส โปรมากครับ ;)
แอบถามหน่อยครับ ว่าใช้กล้องอะไร เลนส์อะไรถ่ายบ้างครับ ไฟล์สวยใสจริงๆ :mrgreen:

ไม่ได้ปงโปรไรหรอกครับ แต่ถามมาก็บอกครับ ใช้ Canon 5D3 กับเลนส์ไม่โปรอีกชุดนึงครับ

navaminnook ภาพประจำตัวสมาชิก
Administrator

สวยมากๆครับไม่ทราบว่าใช้กล้อง กะ เลนส์อะไรหรอครับ
^_^

NOOK - CRV G4 2.0 E
CG4T001
http://www.crvg4thailand.com
Crv g4 Thailand club, CRV club, crv thai, Crv 2013 New, crv g4 Thai

รูปภาพ

navaminnook ภาพประจำตัวสมาชิก

สวยมากๆครับไม่ทราบว่าใช้กล้อง กะ เลนส์อะไรหรอครับ
^_^

NOOK - CRV G4 2.0 E
CG4T001
http://www.crvg4thailand.com
Crv g4 Thailand club, CRV club, crv thai, Crv 2013 New, crv g4 Thai

รูปภาพ

kawee38 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.3
ไมล์สะสม LV.3

รถสี: เงินอลาบาสเตอร์
รุ่นรถ: G4 2.4 2WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 197
สวยงามจริงๆครับ เห็นแล้วอยากไป....

โพสต์ อาทิตย์ 23 ก.พ. 2014 2:29 am
MOD ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.14

รถสี: ขาว
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 168
สอบถามครับ ว่าตอนเราใส่ roof box แล้วเราต้องแจ้งเปลี่ยนแปรงสภาพรถ ด้วยหรือป่าวครับ กัวโดนลูกเสือเรียก ปล.ภาพสวยครับผม

โพสต์ อาทิตย์ 23 ก.พ. 2014 5:05 am
Ek@luck ไมล์สะสม LV.5

navaminnook เขียน:

ขอบคุณครับ กล้อง 5D3 ส่วนใหญ่ใช้ 14 กะ 24-70 Tamron ครับ

kawee38 เขียน:
สวยงามจริงๆครับ เห็นแล้วอยากไป....

ขอบคุณครับ

MOD เขียน:
สอบถามครับ ว่าตอนเราใส่ roof box แล้วเราต้องแจ้งเปลี่ยนแปรงสภาพรถ ด้วยหรือป่าวครับ กัวโดนลูกเสือเรียก ปล.ภาพสวยครับผม

ไม่ได้แจ้งครับ ใช้มาครบปีแระ ยังไม่เคยโดนเรียกนะ

vivarod ไมล์สะสม LV.14

ภาพสวยสุดบรรยายจริงครับ
เอ็ม ครับ
CRV G4 2.0 E

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง สมาคมคนรักการถ่ายภาพแห่ง CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000