หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 การแต่งรถ CRV G4 มิด มา จะ แปลง เป็น MC

มิด มา จะ แปลง เป็น MC

ข้อมูลแนวทางการแต่ง ชุดแต่ง ของแต่ง ล้อ แมกซ์ยาง เครื่องประดับ และการดูแลรักษารถ CRV G4
รูปภาพ

โพสต์ จันทร์ 26 ธ.ค. 2016 9:01 pm

มิด มา จะ แปลง เป็น mc ระบบไฟจะมีปัญหาไหมครับ
ผม ขับ เส้นทางสายภาคใต้ ใช้ความเร็วสูง โค้งเยอะ
กลัวมีปัญหา

ความเร็ว 140 วิ่งเข้าโค้ง ฝนตก ไม่เคยมีปัญหา
แต่รอบนี้ เหมือนขับ4 จับผิดปรกติ หมุนดื้อๆ ทั้งที่รถตั้งลำตรง
ท่านอื่น เคย เจอ อาการนี้ ไหมครับ

ย้อนกลับไปยัง การแต่งรถ CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000