หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 การแต่งรถ CRV G4 มีใครติดฟิล์ม 3เอ็มไพรเวซี่เน้นมืดบ้างไหมคะ

มีใครติดฟิล์ม 3เอ็มไพรเวซี่เน้นมืดบ้างไหมคะ

ข้อมูลแนวทางการแต่ง ชุดแต่ง ของแต่ง ล้อ แมกซ์ยาง เครื่องประดับ และการดูแลรักษารถ CRV G4
รูปภาพ

อยากรู้ว่ามันเป็นยังไง แล้วกันร้อนดีมั้ยคะอยากเปลี่ยนฟิล์มให้เข้มขึ้นแต่ยังมองออกสว่าง แต่ยังไม่แน่ใจเรื่องกันร้อน เพราะแพงกว่ารุ่นธรรมดาอยู่เหมือนกัน มีใครติดบ้างไหมคะ

รถเพื่อนติดมาเหมือนกันครับ เคยนั่งมาทีนึงถ้าอยู่ในรถจะไม่ได้รู้สึกมืดมาก กันร้อนดีนะแดดแรงๆสู้ไหว แต่ไม่แน่ใจเรื่องราคาเดี๋ยวไว้ถามให้อีกที

ถ้าชอบแนวมืดๆ ดำนอกสว่างใน ลองดูฟิล์มเซรามิค CTX ของลามิน่าด้วยก็ดีครับ ผมใช้มา3-4ปีแล้วกันร้อนดีเป็นส่วนตัวมาก แต่ของผมติดโหดหน่อยนะครับ 60/80 L15 กับ L05 ครับ

ระวังเจอลอตห่วยนะคับ รถเพื่อนผมติดฟิล์มกรองแสงยี่ห้อนี้มาได้ปีกว่าฟิล์มเป็นผิวส้มขรุขระเอาไปเคลมแต่จำชื่อรุ่นไม่ได้ พอเคลมที่ร้านไม่ได้ติดรุ่นเดิมให้ร้องจ๊ากกเลยคับ ผมว่าถ้ายิ่งทำใบรับประกันหายยิ่งจบเห่ บนฟิล์มน่าจะมีรหัสหน่อยน่าจะดี เซฟให้ลคไปในตัว

ผมติดของ hicool แดดออกไม่ค่อยกลัว

ย้อนกลับไปยัง การแต่งรถ CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000