หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 การแต่งรถ CRV G4 ...Spy Shot: แอบดูช่างปั้นแบบชุดแต่ง CRVG4 (ภาคต่อ)

...Spy Shot: แอบดูช่างปั้นแบบชุดแต่ง CRVG4 (ภาคต่อ)

ข้อมูลแนวทางการแต่ง ชุดแต่ง ของแต่ง ล้อ แมกซ์ยาง เครื่องประดับ และการดูแลรักษารถ CRV G4
รูปภาพ

noppa99 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.22

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 435
:) ใกล้เสร็จแล้ว :mrgreen:

spiderboy ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

สวย โหด มากครับ

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33

รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
,,,จะได้เห็นของจริงแล้วครับ ผมมีแอบไปดูกองบัญชาการของท่านประธานแล้วครับ ชอบตรงครีบฝากระโปรงมากครับ ทำให้หน้ารถคมขึ้นเลยครับ แถมท่านประธานยังใจดีให้ผมขโมยสปอร์ยเลอร์หลังมาใส่โชว์หล่อก่อนอีกนะครับ ขอบคุณครับป๊ม,,, :D :P :mrgreen:

earntino Moderator
Moderator

samurai9226 เขียน:
,,,จะได้เห็นของจริงแล้วครับ ผมมีแอบไปดูกองบัญชาการของท่านประธานแล้วครับ ชอบตรงครีบฝากระโปรงมากครับ ทำให้หน้ารถคมขึ้นเลยครับ แถมท่านประธานยังใจดีให้ผมขโมยสปอร์ยเลอร์หลังมาใส่โชว์หล่อก่อนอีกนะครับ ขอบคุณครับป๊ม,,, :D :P :mrgreen:

:D
...จาดปายโลด :D

...ชุดแต่งเดิมที่ถอดออก หลังจากโมสีใหม่แล้ว จะได้แบบนี้

รูปภาพ

...สปอร์เล่อร์ท้ายหลังคา เวอร์ชั่นใหม่ล่าสุดพ่นสีเงาวับ

รูปภาพ

...เมื่อนำมาประกอบกับตัวรถ จะหล่อเหลาเยี่ยงนี้

รูปภาพ

...เอาบั้นท้ายไปชม ส่วนภาพชุดเต็มๆ คงต้องให้เจ้าตัวมานำเสนอ..เน้อ!
...พร้อมออกไป ทะ-แหลด-แท่ด-แท่ด :mrgreen:

รูปภาพ

.

:) หล่อเลยครัฟพี่เบิ้ม ;)

navaminnook ภาพประจำตัวสมาชิก
Administrator
Administrator

มด X ทำงานหามรุ่งหามค่ำ แหมๆ ชักอยากจะเห็นใจจะขาดด
^_^

NOOK - CRV G4 2.0 E
CG4T001
http://www.crvg4thailand.com
Crv g4 Thailand club, CRV club, crv thai, Crv 2013 New, crv g4 Thai

รูปภาพ

สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
noppa99 เขียน:
:) หล่อเลยครัฟพี่เบิ้ม ;)

,,,ผมต้องขอขอบพระคุณ ท่านผู้ใหญ่ใจดี พี่เอิ้นของเราครับที่ได้มอบชุดแต่งอันเป็นที่รักมาใส่ไว้ในเจ้าอ้วนดำของผมครับ ทำให้เจ้าอ้วนดำของผมมีราศีขึ้นมาทันตาเห็นเลยครับผม ขอบคุณครับ,,,[color=#FF40FF][color=#FF40FF][/color][/color] :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

navaminnook เขียน:
มด X ทำงานหามรุ่งหามค่ำ แหมๆ ชักอยากจะเห็นใจจะขาดด

,,,รับประกันผลงานเลยครับเสี่ยนุ๊ก สวยดุไม่เหมือนใครแน่นอนและไม่มีใครเหมือนด้วยครับ,,, :D :D :D

earntino Moderator
Moderator

.
...ผ่านไปแล้วราว 95%
...เหลือเก็บรายละเอียดชิ้นส่วนอีกสองสามอย่าง
...สุดสัปดาห์นี้ก็ออกมาลาดตระเวณย่านมีนบุรีได้ละ

รูปภาพ

.

earntino เขียน:
.
...ผ่านไปแล้วราว 95%
...เหลือเก็บรายละเอียดชิ้นส่วนอีกสองสามอย่าง
...สุดสัปดาห์นี้ก็ออกมาลาดตระเวณย่านมีนบุรีได้ละ

รูปภาพ

.

;) แดงเชอรี่+ดำเงา เข้ากันสวยครัฟ ท่านประธาน 8-)

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง การแต่งรถ CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000