หน้าเว็บบอร์ด ข้อมูลการใช้งาน CRV G4 ปัญหาการใช้งาน CRV G4 ขอคำแนะนำเรื่องผ้าเบรคครับ

ขอคำแนะนำเรื่องผ้าเบรคครับ

พูดคุยถึงการใช้งาน, ปัญหาต่างๆที่พบ และวิธีแก้ไข, แนะนำ ในการใช้รถ CRV G4
รูปภาพ

aholic ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

รถสี: Alabaster Silver
รุ่นรถ: 2.4 EL
รหัสสมาชิก : CG4T No: 255
ผ้าเบรคศูนย์เบรคแล้วเริ่มมีเสียงและเริ่มลึก เลยอยากจะเปลี่ยน เลยอยากสอบถามครับ

เปลี่ยนเป็นผ้าเบรคศูนย์เหมือนเดิมดีไหม หรือเปลี่ยนยี่ห้อไปเลยดีครับ สอบถามผ้าเบรคพร้อมค่าแรงศูนย์ หน้า-หลังอยู่ที่ 7xxx บาท

สนใจยี่ห้อ nexzter อยู่ครับ สอบถามร้านยางแห่งหนึ่งแถวติวานนท์ ราคาพร้อมค่าแรง หน้า-หลังอยู่ที่ 5xxx

หรือมีทางเลือกยี่ห้ออื่นๆอีกไหมครับ?

dtongsuk ไมล์สะสม LV.7
ไมล์สะสม LV.7

รถสี: white
รุ่นรถ: crv 2.4 4wd
รหัสสมาชิก : CG4T No: 392
ผมใช้ nexter mu spec ครับ ดีกว่าของศูนย์หน่อยในราคาถูกกว่า รวมๆ ok ถ้าไม่ขับเร็ว ไม่มุด

aholic ไมล์สะสม LV.1

รถสี: Alabaster Silver
รุ่นรถ: 2.4 EL
รหัสสมาชิก : CG4T No: 255
dtongsuk เขียน:
ผมใช้ nexter mu spec ครับ ดีกว่าของศูนย์หน่อยในราคาถูกกว่า รวมๆ ok ถ้าไม่ขับเร็ว ไม่มุด

ขอบคุณมากครับ ลองหาข้อมูลทั่วๆไปล่ะ น่าจะจบตัวนี้ล่ะครับ

dtongsuk ไมล์สะสม LV.7
ไมล์สะสม LV.7

รถสี: white
รุ่นรถ: crv 2.4 4wd
รหัสสมาชิก : CG4T No: 392
ถ้า ขับเร็ว ข้ามไป prospec เพิ่มอีกหน่อยครับ มี สำหรับ crv g4 ครับ

แนะนำ Nexzter อีกเสียงครับ
ราคาถือว่าไม่แรง เมื่อเทียบกับคุณภาพที่ได้รับ

https://www.nktbrake.com/16857963/mu-spec

ขอบคุณมากครับ ลองหาข้อมูลทั่วๆไปล่ะ น่าจะจบตัวนี้ล่ะครับ

จีคลับslot online

Nexzter ไว้ใจได้
ufabet1688 tickets every installment Online football betting, how to play, free 100 bonus credit, Sbobet online, play football without limits, no minimum with the opportunity for all members. Any bet can be made หวยลาว

Pattaxoxo ไมล์สะสม LV.1

ตามครับ
Royal Online
Gclub

Pattaxoxo ไมล์สะสม LV.1

ตามครับ มีปัญหานี้อยู่เหมือนกัน รอผู้รู้มาตอบครับ
Ruby888

ย้อนกลับไปยัง ปัญหาการใช้งาน CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000