หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4) ...CRVG4Thailand สัญจรแผ่นดินมังกร ภาค 2

...CRVG4Thailand สัญจรแผ่นดินมังกร ภาค 2

ห้องสำหรับการนัดหมาย Meeting และการทำกิจกรรมร่วมกันภายใน คลับ CRV G4
รูปภาพ

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
earntino เขียน:
jenghero เขียน:
แก้ไขด้วยครับเฮียผมหัวไม่อ่อนน่ะครับ แต่เฮียกล่อมผมก็ไปด้วยอิอิ :lol:

crvnui เขียน:
ผมหัวแหลมจิงนะ

samurai9226 เขียน:
ของผมไม่ต้องแก้ครับ หัวแข็ง ถูกต้องแล้วคร๊าบ 555 :D :lol: :mrgreen:

navaminnook เขียน:
เดวๆๆๆๆๆๆ ใครหัวตอ ไมมันดูยื่นๆจัง

...หรือจะเอาเป็น หัวขวด หัวไข่ หัวขิง หัวข่า :lol: :lol:

ผมขอเป็นหัวข่าก็แล้วกันครับผม5555

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
.
...พร้อมออกเดินทาง สัญจรแผ่นดินมังกร ภาค 2

รูปภาพ
.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก

รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
ขอภาพที่ถ่ายที่ปักกิ่งด้วยครับท่านประธาน :D :lol: :mrgreen:

PMC ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.41
ไมล์สะสม LV.41

แจ๋มครับท่าน
แวะทักทายและชมผลงานได้ครับ
viewtopic.php?f=29&t=20

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000