หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4) ...กิจกรรมสร้างกุศล “บ้านนนทภูมิ” 11 มีนาคม 2560

...กิจกรรมสร้างกุศล “บ้านนนทภูมิ” 11 มีนาคม 2560

ห้องสำหรับการนัดหมาย Meeting และการทำกิจกรรมร่วมกันภายใน คลับ CRV G4
รูปภาพ

10 หุ้น ครับ

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
essy เขียน:
10 หุ้น ครับ

...ขอบคุณครับ ขอให้จิตเมตตาต่อเด็กๆ ที่ด้อยโอกาสในครั้งนี้ ได้เป็นกุศลส่งให้ คุณ essy และครอบครัวจงประสบแต่ความสุขปราศจากโรคาภยันตรายทั้งปวงด้วยครับ

...ปล. เพื่อความเข้าใจที่ถูกต้อง คุณ essy ได้โอนเงินมาแล้วผ่านมาทาง ธ.กรุงเทพ ใช่ไหมครับ
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

ใช่ครับ

navaminnook ภาพประจำตัวสมาชิก
Administrator

:D :D :D :D :D :D :D :D :D
^_^

NOOK - CRV G4 2.0 E
CG4T001
http://www.crvg4thailand.com
Crv g4 Thailand club, CRV club, crv thai, Crv 2013 New, crv g4 Thai

รูปภาพ

Birdrock ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

รถสี: Silver
รุ่นรถ: MC 2.0S
รหัสสมาชิก : CG4T No: 432
สิ่งที่อยากจะบอก: Rock !!!
earntino เขียน:
Birdrock เขียน:
birdrock ร่วม 17 หุ้นครับพี่

...ยินดีเป็นอย่างยิ่ง ขอบคุณในความเอื้อเฟื้อ
...วันงานเราจะร่วมกันอุทิศ พลังกาย พลังน้ำใจ เพื่อโอกาสแก่เด็กๆ
.

แจ้งการโอนครับ ขออภัยมาบอกช้า โอนเข้าเมื่อวันศุกร์ 20 มค 60 ตอน 23.00น ครับ

ขอบคุณจ้า

navaminnook ภาพประจำตัวสมาชิก

สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ
^_^

NOOK - CRV G4 2.0 E
CG4T001
http://www.crvg4thailand.com
Crv g4 Thailand club, CRV club, crv thai, Crv 2013 New, crv g4 Thai

รูปภาพ

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33
ไมล์สะสม LV.33

รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
น้ำใจที่เอื้อเฟื้อ พวกเราชาว G4 ไม่เคยจางหาย เชิญชวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว G4 ร่วมแบ่งปันให้กับน้องๆด้วยกันนะครับ

Moderator
Moderator

สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
earntino เขียน:
birdrock ร่วม 17 หุ้นครับพี่

...ยินดีเป็นอย่างยิ่ง ขอบคุณในความเอื้อเฟื้อ
...วันงานเราจะร่วมกันอุทิศ พลังกาย พลังน้ำใจ เพื่อโอกาสแก่เด็กๆ
.

แจ้งการโอนครับ ขออภัยมาบอกช้า โอนเข้าเมื่อวันศุกร์ 20 มค 60 ตอน 23.00น ครับ
ขอบคุณจ้า

...ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ
...ทีแรกก็คิดแล้วว่าต้องเป็นของคุณ Birdrock แน่ๆ เพราะยอดโอนมาเท่ากับจำนวนหุ้น แต่ยังไม่เห็นมาโพสต์แจ้ง
...ต้องขอขอบคุณอีกครั้งที่เราได้มาร่วมกันสร้างกุศลให้กับเด็กๆ ที่ด้อยโอกาสนี้
...วันงานหากไม่ติดธุระอะไรแล้วละก็ มาร่วมกันแสดงพลังรับใช้สังคมด้วยกันนะครับ
.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

noppa99 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.22
ไมล์สะสม LV.22

รุ่นรถ: 2.0 E 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 435
:D สวัสดีครับ ท่านประธานและเพื่อนๆพี่ๆทุกคน ไม่ได้เข้ามานานเลย รวมสมทบกิจกรรมสร้างกุศล 2,000- ครับ :mrgreen:

Moderator
Moderator

noppa99 เขียน:
:D สวัสดีครับ ท่านประธานและเพื่อนๆพี่ๆทุกคน ไม่ได้เข้ามานานเลย รวมสมทบกิจกรรมสร้างกุศล 2,000- ครับ :mrgreen:

...ขอบคุณมากครับนพ
...ด้วยกุศลในครั้งนี้ขอให้นพและครอบครัว จงประสบแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพพลานามัยสมบูรณ์ปราศจากโรคาภัยใดๆ ทำการใดขอให้สำเร็จ คิดสิ่งใดขอให้สมดังปรารถนา ทุกประการ
.
.
รูปภาพ

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000