หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4) ...นัดชุมนุมสายฟ้าแลบ อาทิตย์ที่ 24 เมษายน 2559

...นัดชุมนุมสายฟ้าแลบ อาทิตย์ที่ 24 เมษายน 2559

ห้องสำหรับการนัดหมาย Meeting และการทำกิจกรรมร่วมกันภายใน คลับ CRV G4
รูปภาพ

navaminnook ภาพประจำตัวสมาชิก
Administrator
Administrator

เอ๋ เฮียภาส นี่คนไหนนะ ชื่อคุ้นๆ มามีตติ้ง ด้วย
^_^

NOOK - CRV G4 2.0 E
CG4T001
http://www.crvg4thailand.com
Crv g4 Thailand club, CRV club, crv thai, Crv 2013 New, crv g4 Thai

รูปภาพ

PMC ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.41

navaminnook เขียน:
เอ๋ เฮียภาส นี่คนไหนนะ ชื่อคุ้นๆ มามีตติ้ง ด้วย

ว่างมาหรือ เปล่าครับ คุณ nook
แวะทักทายและชมผลงานได้ครับ
viewtopic.php?f=29&t=20

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33
ไมล์สะสม LV.33

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
รายงานตัวครับผม วันอาทิตย์เจอกันนะครับ ขอบคุณครับ :D :lol: :mrgreen:

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
PMC เขียน:
navaminnook เขียน:

ว่างมาหรือ เปล่าครับ คุณ nook

:(
...นุ๊กมาแน่ครับ แต่จะมาเป็นลำดับท้ายๆ หรือท้ายสุด ก็อีกเรื่อง :lol:
.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

rgo ไมล์สะสม LV.23
ไมล์สะสม LV.23

ต้องขอผิดนัดแบบสายฟ้าแลบค่ะประธานและเพื่อนสมาชิก :oops: คราวนี้บังเอิญไม่สามารถปิดภาระกิจทางครอบครัวได้สำเร็จ ก่อนวันนัดพบจริงๆ ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี่ด้วย

โอกาสหน้าจะพยายามไม่พลาดค่ะ ;)

PMC ภาพประจำตัวสมาชิก

สรุปผมconfirm ไป 100% ครับ แต่คงอยู่ได้ถึงประมาณ บ่าย 2 ครึ่งนะครับ มีภาระกิจที่โรงพยาบาล ต่อนิดหน่อย ครับผม
แวะทักทายและชมผลงานได้ครับ
viewtopic.php?f=29&t=20

pp crv ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.14
ไมล์สะสม LV.14

ท่านประธานครับ ผมไปไม่ทันแน่ครับ เพราะต้องรอ เคลียกับลูกค้าก่อนครับ ต้องขออภัย แบบสายฟ้าแลบ ด้วยครับ
ตราบใดไม่สิ้นลม เจอกันแน่ๆครับ ต้องขออภัยมา ณ โอกาส นี้ด้วยครับ

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000