หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4) …กิจกรรมฟรีสไตล์สบายๆ วันอาทิตย์ 31 มกราคม 2559

…กิจกรรมฟรีสไตล์สบายๆ วันอาทิตย์ 31 มกราคม 2559

ห้องสำหรับการนัดหมาย Meeting และการทำกิจกรรมร่วมกันภายใน คลับ CRV G4
รูปภาพ

jenghero ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.25
ไมล์สะสม LV.25

รถสี: เทาโพลิส
รุ่นรถ: Gen4 2.0S
รหัสสมาชิก : CG4T No: 038
สิ่งที่อยากจะบอก: Not For Sale Just For Friend
noppa99 เขียน:
:D รางวัลใหญ่พี่เจ๋งได้ไปยินดีด้วยครัฟ :)

ถ้าพี่นพมาผมจะสละของรางวัลให้พี่นพเลยน่ะ :D (ที่อุตสาห์มาไกล)
รับทำภายในลายไม้และเคฟล่าครับhttp://crvg4thailand.com/forum/viewtopic.php?f=29&t=24

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33
ไมล์สะสม LV.33

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
jenghero เขียน:
:D รางวัลใหญ่พี่เจ๋งได้ไปยินดีด้วยครัฟ :)

ถ้าพี่นพมาผมจะสละของรางวัลให้พี่นพเลยน่ะ :D (ที่อุตสาห์มาไกล)

งั้นครั้งหน้าพี่นภมาเลย เสี่ยเจ๋งจะถือเจ้าโมเดลซีอาร์วีสีขาวมาให้ครับ 5555

noppa99 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.22
ไมล์สะสม LV.22

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 435
samurai9226 เขียน:
jenghero เขียน:

งั้นครั้งหน้าพี่นภมาเลย เสี่ยเจ๋งจะถือเจ้าโมเดลซีอาร์วีสีขาวมาให้ครับ 5555

:mrgreen: okay เลยครัฟ พี่เบิ้ม/พี่เจ๋ง. เจไดบอกชอบ :mrgreen:

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000