หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4) ...อบอุ่นกลางใจ กลางทิวเขา กลางลำแคว 19-20 ธันวาคม 2558

...อบอุ่นกลางใจ กลางทิวเขา กลางลำแคว 19-20 ธันวาคม 2558

ห้องสำหรับการนัดหมาย Meeting และการทำกิจกรรมร่วมกันภายใน คลับ CRV G4
รูปภาพ

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
earntino เขียน:
8-)

...ทามปายด้าย

รูปภาพ

:lol:
.

,,,สลิ่มไรเดอร์ยังต้องการสมาชิกเพิ่มอยู่นะครับ ท่านใดสนใจไม่ต้องส่งใบสมัครให้ท่านประธานนะครับ แค่ใส่สีเสื้อกับกางเกงและรองเท้าให้มีสีที่เด่นชัด ก็สามารถร่วมเป็นสมาชิกได้แล้วครับผม :D :lol: :mrgreen:

noppa99 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.22
ไมล์สะสม LV.22

รุ่นรถ: 2.0 E 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 435
samurai9226 เขียน:
8-)

รูปภาพ

.

,,,สลิ่มไรเดอร์ยังต้องการสมาชิกเพิ่มอยู่นะครับ ท่านใดสนใจไม่ต้องส่งใบสมัครให้ท่านประธานนะครับ แค่ใส่สีเสื้อกับกางเกงและรองเท้าให้มีสีที่เด่นชัด ก็สามารถร่วมเป็นสมาชิกได้แล้วครับผม :D :lol: :mrgreen:

:mrgreen: ถ้าท่านประธานยืนคนเดียวคงเป็นลอดช่อง..แต่ถ้าพี่เบิ้มยืนคนเดียวอาจเป็นทับทิมกรอบ..อิอิ :mrgreen:

สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
noppa99 เขียน:
8-)

รูปภาพ

.

:mrgreen: ถ้าท่านประธานยืนคนเดียวคงเป็นลอดช่อง..แต่ถ้าพี่เบิ้มยืนคนเดียวอาจเป็นทับทิมกรอบ..อิอิ :mrgreen:

:D แต่ขาดเม็ดแมงลักนะครับพี่นภ สนใจไหมครับ 555 :mrgreen:

pp crv ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.14

noppa99 เขียน:
8-)

รูปภาพ

.

กิจกรรม งวดหน้า ถ้าจะใส่กางเกงสีสันแบบนี้ อีก ผมขอจอง สีเหลืองนะครับ เข้ากันดี๊ดี เขียว ชมภู เหลือง ^^

por8 ไมล์สะสม LV.2
ไมล์สะสม LV.2

รถสี: ขาว
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 523
สิ่งที่อยากจะบอก: Project CRV 2013 Up to CRV 2015 MC
รอบหน้าขอแจมด้วยครับ

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
pp crv เขียน:
กิจกรรม งวดหน้า ถ้าจะใส่กางเกงสีสันแบบนี้ อีก ผมขอจอง สีเหลืองนะครับ เข้ากันดี๊ดี เขียว ชมภู เหลือง ^^

por8 เขียน:

...กิจกรรมสัญจรต่างจังหวัด รอบต่อไปคงจะจัดประมาณเดือนมีนาคม
...ส่วนพื้นที่ที่จะกำหนดนั้น คงต้องมีการพบปะย่อยกันสักครั้งหนึ่งก่อนเพื่อปรึกษากัน (คงต้องเป็นกรุงเทพฯและปริมณฑล)

...รับสมัครสมาชิกแก๊งค์ "สลิ่มไรเดอร์" นอกจากใส่เสื้อคลับแล้วจะต้องมีคุณสมบัติพิเศษคือต้อง "นุ่งกางเกงขาสั้นหลากสี" เช่น พี่เอิ้น-เขียวตองอ่อน พี่เบิ้ม-ชมพู ที่ยังต้องการอีก เช่น เหลือง(ภูจองแล้ว) ส้ม แดง ฟ้า ฯลฯ :) :D :lol:
.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

rgo ไมล์สะสม LV.23
ไมล์สะสม LV.23

:D :lol: :lol: สมาชิกคลับที่สนใจร่วมกิจกรรมคงต้อง เตรียมหากางเกง
ขาสั้น หลากสีมาด่วนๆ :lol: จองๆ สีเขียวตอง[/color]

pp crv เขียน:

por8 เขียน:

...กิจกรรมสัญจรต่างจังหวัด รอบต่อไปคงจะจัดประมาณเดือนมีนาคม
...ส่วนพื้นที่ที่จะกำหนดนั้น คงต้องมีการพบปะย่อยกันสักครั้งหนึ่งก่อนเพื่อปรึกษากัน (คงต้องเป็นกรุงเทพฯและปริมณฑล)

...รับสมัครสมาชิกแก๊งค์ "สลิ่มไรเดอร์" นอกจากใส่เสื้อคลับแล้วจะต้องมีคุณสมบัติพิเศษคือต้อง "นุ่งกางเกงขาสั้นหลากสี" เช่น พี่เอิ้น-เขียวตองอ่อน พี่เบิ้ม-ชมพู ที่ยังต้องการอีก เช่น เหลือง(ภูจองแล้ว) ส้ม แดง ฟ้า ฯลฯ :) :D :lol:
.

ถ้าสมาชิกครบ 12 สีแล้วคนที่ 13 จะใส่สีอะไรครับท่านประธาน ส่วนกิจกรรมครั้งหน้าเพื่อนๆอย่าลืมมาร่วมประชุมพบปะสังสรรค์กันนะครับผม รับรองได้เลยว่ามีเซอร์ไพรส์ 555 :lol:

vivarod ไมล์สะสม LV.14

สีกางเกงแจ่มไปเลยครับ
เอ็ม ครับ
CRV G4 2.0 E

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000