หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4) ...กิจกรรมคลับ “เหมันต์พฤกษา..ที่เมืองกาญจน์" 19-20 ธ.ค. 58

...กิจกรรมคลับ “เหมันต์พฤกษา..ที่เมืองกาญจน์" 19-20 ธ.ค. 58

ห้องสำหรับการนัดหมาย Meeting และการทำกิจกรรมร่วมกันภายใน คลับ CRV G4
รูปภาพ

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
8-)
...คาดการณ์ ของรางวัลที่จะเป็นไฮไลท์ของงานนี้ :lol:

รูปภาพ

...เอ๊ะ! รึว่าจะเป็นเยี่ยงนี้ :roll:

รูปภาพ

:oops:
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

rgo ไมล์สะสม LV.23
ไมล์สะสม LV.23

ข่าวsurprise มีตลอด!!! ตะลึงงงงง อึ้งๆๆๆ สุดยอดแน่นอนนนท่านประธาน :D
เที่ยวฟรี กินฟรี พักฟรี ขอบคุณมากๆค่ะ ฮ่าๆๆๆ
รอลุ้นต่อกับ 2surprise :mrgreen:

jenghero ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.25
ไมล์สะสม LV.25

รถสี: เทาโพลิส
รุ่นรถ: Gen4 2.0S
รหัสสมาชิก : CG4T No: 038
สิ่งที่อยากจะบอก: Not For Sale Just For Friend
ของฟรีก็มีในโลกน่ะ(ประธานกล่าวไว้) :D :lol:
รับทำภายในลายไม้และเคฟล่าครับhttp://crvg4thailand.com/forum/viewtopic.php?f=29&t=24

pp crv ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.14
ไมล์สะสม LV.14

ทริปนี้อดไม่ได้ไปอีกแล้วครับ แม่ชวนไปขัดห้องน้ำวัดกับคุณแม่ครับ ช่วงนี้เดินสายขัดห้องน้ำวัด 5555
เที่ยวเผื่อด้วยนะครับท่านประธานและ พี่ๆเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่านครับ อยากไปเป็นทุนเดิมอยู่แล้วครับพอเห็นฟรี
ร้องเจี้ยกกกกกกก ฟรีตลอดงานอ่านใหม่อีกรอบตาไม่ฝาด นอนฟรี กินฟรี ของแจกฟรี อุแม่จ้าววววว
ร้องไห้หนักมากกกก 55555555 สงสัยทริปหน้าลงชื่อลำดับต้นๆแน่เลย เจ้าภูเอ๋ย ^^

crvnui ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.2
ไมล์สะสม LV.2

ท่านประธานจัดอีกแล้วครับท่าน

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33

รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
earntino เขียน:
8-)
...คาดการณ์ ของรางวัลที่จะเป็นไฮไลท์ของงานนี้ :lol:

รูปภาพ

...เอ๊ะ! รึว่าจะเป็นเยี่ยงนี้ :roll:

รูปภาพ

:oops:

เซอร์ไพรส์ที่ 1 ชักโครกมือถือ ทีนี้ใครรถติดหรือเดินทางไกล ไม่ต้องแวะปั๊มหาห้องน้ำแล้วครับ ใช้ชักโครกท่านประธานได้เลยครับผม :D :lol: :mrgreen:

สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
earntino เขียน:
8-)
...เพื่อนๆ ที่จะเข้าร่วมกิจกรรมและพัก 1 คืนที่ ผึ้ง-หวาน รีสอร์ท แอนด์ สปา สามารถจองที่ได้ โดยมีรายละเอียดค่าใช้จ่าย ดังนี้

...ห้องพัก 1 คืน พักได้ 2 ท่าน พร้อมอาหารเช้าของโรงแรม
...อาหารกลางวันจัดหนัก 2 มื้อ คือ วันเสาร์ 1 มื้อ (เขื่อนศรีนครินทร์) และ วันอาทิตย์ 1 มื้อ (บนแพใกล้วัดถ้ำเสือ)
...อาหารค่ำบนแพเหมาลำส่วนตัว ล่องไปตามลำน้ำแคว 1 มื้อใหญ่

...มีที่นี่ที่เดียว CRVG4Thailand Club แก้ไขวันที่ 17 ธันวาคม 2558 (โดยประธานคลับ)

...สำหรับเพื่อนสมาชิกที่ลงชื่อจองไว้ ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น

... ฟ รี ต ล อ ด ง า น ครับ ...

...รายชื่อผู้ร่วมกิจกรรม

1. earntino CG4T..013 (เอิ้น + เบ็ต)
2. rgo CG4T..322 (หมวย + หริ่ง)
3. crvnui CG4T... (หนุ่ย + ครอบครัว)
4. navaminnook CG4T..001 (นุ๊ก + เก๋)
5. navaminnook CG4T..001 (โน๊ต)
6. samurai9226 CG4T..074 (เบิ้ม + อ้อม)
7. samurai9226 CG4T..074 (คุณย่า + น้องเอย)
8. jenghero CG4T..038 (เจ๋ง + จอย + ลูก)
9. ทีม Conspiracy UNITED (นาจ + กุล)
10. ทีม Conspiracy UNITED (มิก + แมก)
11. ทีม Conspiracy UNITED (ทร + หนุ่ย)
12. ทีม Conspiracy UNITED (บอย + ครอบครัว)

:mrgreen:

,,,เซอร์ไพรส์ที่ 2 อลังการงานสร้างครับผม ทุกคนที่ไปทริปนี้ ท่านประธานจัดหนักให้อีกแล้วครับผม และก็น่าเสียดายเพื่อนสมาชิกที่ไม่ได้ไปด้วยนะครับ ท่านประธานมีเซอร์ไพรส์ตลอดครับ ทำเอาสมาชิกอึ้ง ทึ่ง เสียวกันไปเลยครับ กระผมขอกราบขอพระคุณท่านประธานไว้ล่วงหน้าเลยนะครับกระผม 5555,,, :lol: :lol: :lol: :lol:

noppa99 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.22
ไมล์สะสม LV.22

รุ่นรถ: 2.0 E 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 435
:oops: ต้องขอโทษท่านประธานและพี่ๆเพื่อนๆสมาชิก พยายามแล้วแต่ติดงานไปไม่ได้จริงๆฝากทำบุญและเที่ยวเผื่อและขอให้สนุกกับการเดินทางทริปนี้ขับขี่ปลอดภัยกันทุกคนครัฟ :)

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
noppa99 เขียน:
:oops: ต้องขอโทษท่านประธานและพี่ๆเพื่อนๆสมาชิก พยายามแล้วแต่ติดงานไปไม่ได้จริงๆฝากทำบุญและเที่ยวเผื่อและขอให้สนุกกับการเดินทางทริปนี้ขับขี่ปลอดภัยกันทุกคนครัฟ :)

:D

...ไม่เป็นไรเลย แค่มีใจร่วมก็เกินพอแล้วครับ

.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

noppa99 เขียน:

โอกาสหน้ายังมีครับพี่นภ เราได้เจอกันอีกแน่นอนครับ เห็นท่านประธานบอกว่าครั้งหน้าอาจจะบุกถึงกองบัญชาการที่เชียงใหม่ก็อาจเป็นไปได้นะครับ :D :lol: :mrgreen:

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000