หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4) ...กิจกรรมคลับ “เหมันต์พฤกษา..ที่เมืองกาญจน์" 19-20 ธ.ค. 58

...กิจกรรมคลับ “เหมันต์พฤกษา..ที่เมืองกาญจน์" 19-20 ธ.ค. 58

ห้องสำหรับการนัดหมาย Meeting และการทำกิจกรรมร่วมกันภายใน คลับ CRV G4
รูปภาพ

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
รับทราบครับผม ทริปนี้แอดมินนุ๊กไปถึงก่อนใครๆแน่เลยครับผม :D :lol: :mrgreen:

rgo ไมล์สะสม LV.23
ไมล์สะสม LV.23

รับทราบค่ะ เด๋วจะเตรียมห่อข้าวมันไก่ไปฝาก จำนวน20ห่อค่ะ มาให้ไวช้าหมด อดชิมกันนะจ๊ะ :lol:

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
:P

...6 วัน
.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
ใกล้ถึงวันที่คลับเราจะได้ทำกิจกรรมดีๆเพื่อสังคมอีกแล้วนะครับ ไว้เจอกันครับผม :D :lol: :mrgreen:

navaminnook ภาพประจำตัวสมาชิก
Administrator
Administrator

samurai9226 เขียน:
รับทราบครับผม ทริปนี้แอดมินนุ๊กไปถึงก่อนใครๆแน่เลยครับผม :D :lol: :mrgreen:

แหม่ๆๆๆ ปล้แยไก่เลย
^_^

NOOK - CRV G4 2.0 E
CG4T001
http://www.crvg4thailand.com
Crv g4 Thailand club, CRV club, crv thai, Crv 2013 New, crv g4 Thai

รูปภาพ

Moderator
Moderator

สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
navaminnook เขียน:

แหม่ๆๆๆ ปล้แยไก่เลย

... :?: :?: :?:
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

jenghero ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.25
ไมล์สะสม LV.25

รถสี: เทาโพลิส
รุ่นรถ: Gen4 2.0S
รหัสสมาชิก : CG4T No: 038
สิ่งที่อยากจะบอก: Not For Sale Just For Friend
ท่านประธานเจอกันที่จุดนัดพบกี่โมงครับ
รับทำภายในลายไม้และเคฟล่าครับhttp://crvg4thailand.com/forum/viewtopic.php?f=29&t=24

Moderator
Moderator

jenghero เขียน:
ท่านประธานเจอกันที่จุดนัดพบกี่โมงครับ

...10:00 น.
.
.
รูปภาพ

earntino เขียน:

ใครไปถึงช้า ข้าวมันไก่ rgo บักตอตบแบนหมด ไม่ได้กินไม่รู้ด้วยนะครับ เห็นต้นตำหรับบอกว่าทริปนี้เตรียมไก่อูต้มอย่างดีมาทำครับผม :lol: :D :mrgreen:

rgo ไมล์สะสม LV.23
ไมล์สะสม LV.23

earntino เขียน:

ใครไปถึงช้า ข้าวมันไก่ rgo บักตอตบแบนหมด ไม่ได้กินไม่รู้ด้วยนะครับ เห็นต้นตำหรับบอกว่าทริปนี้เตรียมไก่อูต้มอย่างดีมาทำครับผม :lol: :

เจ้มาคอนเฟิร์ม อย่าช้า ช้าหมดนะเออออ ซื้อไก่ ลับมีดปังตอ รอเวลา เสาร์นี้ จัดเต็ม ทั้งข้าวมันไก่ และเตรียมเปิดเธคไฟท้ายรถให้ชมแล้วค่ะ :lol: :mrgreen:

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000