หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4) ...กิจกรรมคลับ “เหมันต์พฤกษา..ที่เมืองกาญจน์" 19-20 ธ.ค. 58

...กิจกรรมคลับ “เหมันต์พฤกษา..ที่เมืองกาญจน์" 19-20 ธ.ค. 58

ห้องสำหรับการนัดหมาย Meeting และการทำกิจกรรมร่วมกันภายใน คลับ CRV G4
รูปภาพ

noppa99 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.22
ไมล์สะสม LV.22

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 435
samurai9226 เขียน:
noppa99 เขียน:
:oops: ต้องขอโทษท่านประธานและพี่ๆเพื่อนๆสมาชิก พยายามแล้วแต่ติดงานไปไม่ได้จริงๆฝากทำบุญและเที่ยวเผื่อและขอให้สนุกกับการเดินทางทริปนี้ขับขี่ปลอดภัยกันทุกคนครัฟ :)

โอกาสหน้ายังมีครับพี่นภ เราได้เจอกันอีกแน่นอนครับ เห็นท่านประธานบอกว่าครั้งหน้าอาจจะบุกถึงกองบัญชาการที่เชียงใหม่ก็อาจเป็นไปได้นะครับ :D :lol: :mrgreen:

:) ยินดีต้อนรับครัฟพี่เบิ้ม เดี๋ยวพาไปหัดอู้คำเมือง อิอิ :mrgreen:

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33
ไมล์สะสม LV.33

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
samurai9226 เขียน:
:oops: ต้องขอโทษท่านประธานและพี่ๆเพื่อนๆสมาชิก พยายามแล้วแต่ติดงานไปไม่ได้จริงๆฝากทำบุญและเที่ยวเผื่อและขอให้สนุกกับการเดินทางทริปนี้ขับขี่ปลอดภัยกันทุกคนครัฟ :)

โอกาสหน้ายังมีครับพี่นภ เราได้เจอกันอีกแน่นอนครับ เห็นท่านประธานบอกว่าครั้งหน้าอาจจะบุกถึงกองบัญชาการที่เชียงใหม่ก็อาจเป็นไปได้นะครับ :D :lol: :mrgreen:

:) ยินดีต้อนรับครัฟพี่เบิ้ม เดี๋ยวพาไปหัดอู้คำเมือง อิอิ :mrgreen:

จัดไปโลดครับพี่นภ เดี๋ยวขอไปเสนอโครงการกับท่านประธานและเพื่อนสมาชิกล่วงหน้าก่อนนะครับ :D :lol: :mrgreen:

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000