หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4) ...ภาพชุ่มฉ่ำใจกับสายฝนโปรยสดชื่นทรวง ที่บางพระ 3 ตุลา 58

...ภาพชุ่มฉ่ำใจกับสายฝนโปรยสดชื่นทรวง ที่บางพระ 3 ตุลา 58

ห้องสำหรับการนัดหมาย Meeting และการทำกิจกรรมร่วมกันภายใน คลับ CRV G4
รูปภาพ

rgo ไมล์สะสม LV.23
ไมล์สะสม LV.23

samurai9226 เขียน:
ทริปหน้าไปไหนครับท่านประธาน จะได้ฟิตร่างกายให้พร้อมครับผม :lol:

รอฟังนัดทริปหน้าด้วยคนค่ะ :lol:

noppa99 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.22

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 435
rgo เขียน:
ทริปหน้าไปไหนครับท่านประธาน จะได้ฟิตร่างกายให้พร้อมครับผม :lol:

รอฟังนัดทริปหน้าด้วยคนค่ะ :lol:

:mrgreen: เจอกันซักครึ่งทางไหมครัฟ. นครสวรรค์. อิอิ :mrgreen:

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33

รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
noppa99 เขียน:
rgo เขียน:

:mrgreen: เจอกันซักครึ่งทางไหมครัฟ. นครสวรรค์. อิอิ :mrgreen:

ผมว่าจะชวนท่านประธานบุกกองบัญชาการพี่นภที่เจียงใหม่เจ๋าเลยครับ จะได้ไม่ต้องพบกันครึ่งทางครับผม
:D

ผมว่าจะชวนท่านประธานบุกกองบัญชาการพี่นภที่เจียงใหม่เจ๋าเลยครับ จะได้ไม่ต้องพบกันครึ่งทางครับผม

:mrgreen: ยินดีต้อนรับครัฟพี่เบิ้ม จัดทริปดอยอ่างขางซักคืนมั๊ย เห็นพี่เอิ้นบอกอยากขึ้นไป อิอิ :mrgreen:

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก

รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน

:mrgreen: ยินดีต้อนรับครัฟพี่เบิ้ม จัดทริปดอยอ่างขางซักคืนมั๊ย เห็นพี่เอิ้นบอกอยากขึ้นไป อิอิ :mrgreen:

,,,เดี๋ยวผมลองสกิดท่านประธานดูก่อนนะครับพี่นภ เห็นช่วงนี้ท่านประธานติดภาระกิจหลายอย่างเลยครับ เช่นไปดูงานที่ต่างประเทศเพื่อเก็บข้อมูลไว้เป็นทริปหน้าอะครับผม 555,,,, :D :lol: :mrgreen:

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว

,,,เดี๋ยวผมลองสกิดท่านประธานดูก่อนนะครับพี่นภ เห็นช่วงนี้ท่านประธานติดภาระกิจหลายอย่างเลยครับ เช่นไปดูงานที่ต่างประเทศเพื่อเก็บข้อมูลไว้เป็นทริปหน้าอะครับผม 555,,,, :D :lol: :mrgreen:

...แอ๋วเหนือเยี่ยมเฮือนพ่อเลี้ยงนพ ขอยกไปปี๋วอกได้ก่า ปี๋นี่เยี๊ยะหยังบ่ทันเน้อ

...สำหรับกิจกรรมที่จะทำให้ทันในปีนี้ขึ้นโครงไว้แล้วเกือบ 50% ช่วงกลางเดือนธันวาคม เป็นพื้นที่กาญจนบุรีครับ "เหมันต์พฤกษา..ที่เมืองกาญจน์" รูปแบบอิงธรรมชาติซะหน่อย 1วัน|1คืน|1คัน|1ห้อง มีท่องเที่ยว อิ่มอร่อย สร้างกุศล เสริมบุญ ฯลฯ พยายามจะขึ้นกระทู้แยกให้ในสัปดาห์นี้ครับ

8-)
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

earntino เขียน:
...แอ๋วเหนือเยี่ยมเฮือนพ่อเลี้ยงนพ ขอยกไปปี๋วอกได้ก่า ปี๋นี่เยี๊ยะหยังบ่ทันเน้อ

...สำหรับกิจกรรมที่จะทำให้ทันในปีนี้ขึ้นโครงไว้แล้วเกือบ 50% ช่วงกลางเดือนธันวาคม เป็นพื้นที่กาญจนบุรีครับ "เหมันต์พฤกษา..ที่เมืองกาญจน์" รูปแบบอิงธรรมชาติซะหน่อย 1วัน|1คืน|1คัน|1ห้อง มีท่องเที่ยว อิ่มอร่อย สร้างกุศล เสริมบุญ ฯลฯ พยายามจะขึ้นกระทู้แยกให้ในสัปดาห์นี้ครับ

8-)

:mrgreen: สำเนียงอู้เหนือบ่ไจ่เบาเลยครัฟท่านประธาน 55 ปีนี้ไปกาญจนบุรีก่อนก็ได้ครัฟ รอดูเวลานัดหมายครัฟป๋ม :mrgreen:

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
...เบื้องต้น ได้วันกับที่พักมาแล้วครับ

...วันเสาร์-อาทิตย์ที่ 19-20 ธันวาคม 2558
...ที่พัก ผึ้ง-หวาน รีสอร์ท แอนด์ สปา (อ.เมือง)
...กิจกรรม สร้างกุศลที่โรงเรียนหมู่บ้านเด็ก มูลนิธิเด็ก
...ต่อด้วย เสริมบุญที่วัดถ้ำเสือ

...รายละเอียดยิบ จะขึ้นกระทู้แยกให้ในสัปดาห์นี้ (กำลังนีโกชิเอทค่าเสียหายอยู่ แบบ หัวเป็นเกลียว-ตัวเป็นน็อต) บ๊ะเฮ้ย :lol:

.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

rgo ไมล์สะสม LV.23
ไมล์สะสม LV.23

ไปไหนไปกันค่ะ ท่านประธาน :D
เริ่มทริปหน้า ตะวันตก จะต่อด้วยแอ่วเมืองหนือ
(ต้องรีบหัดอู้คำเมืองบ้างแล้วเรา เอาไว้ต่อราคาแม่ค้า :lol: )
หรือ จะ ต่อทริปต่างประเทศ จะพยายามไม่พลาดค่ะ
เชื่อในฝีมือของประธาน ดีเยี่ยม เต็มอิ่มประทับใจ คุ้มค่าทุกทริปแน่นอน :mrgreen:

rgo เขียน:
ไปไหนไปกันค่ะ ท่านประธาน :D
เริ่มทริปหน้า ตะวันตก จะต่อด้วยแอ่วเมืองหนือ
(ต้องรีบหัดอู้คำเมืองบ้างแล้วเรา เอาไว้ต่อราคาแม่ค้า :lol: )
หรือ จะ ต่อทริปต่างประเทศ จะพยายามไม่พลาดค่ะ
เชื่อในฝีมือของประธาน ดีเยี่ยม เต็มอิ่มประทับใจ คุ้มค่าทุกทริปแน่นอน :mrgreen:

:mrgreen: อาวแล้วครัฟอู้คำเมืองประเด็นเดียว..คึกคักเลยไม่เงียบเหงาแระ...ท่านประธาน 55 :mrgreen:

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000