หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4) ...พบปะสังสรรค์กันแบบสบายๆ เสาร์-อาทิตย์ ต้นตุลา

...พบปะสังสรรค์กันแบบสบายๆ เสาร์-อาทิตย์ ต้นตุลา

ห้องสำหรับการนัดหมาย Meeting และการทำกิจกรรมร่วมกันภายใน คลับ CRV G4
รูปภาพ

pp crv ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.14
ไมล์สะสม LV.14

noppa99 เขียน:
:) วันเสาร์พักสักคืนก็ดีนะครัฟ วันอาทิตย์แยกย้าย :mrgreen:

เห็นด้วยครับ อิอิ

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
:)
...น่าจะหาข้อสรุปได้เป็น วันเสาร์ที่ 3 ตุลาคม 2558
...สถานที่ตอนนี้กะไว้ที่ร้านอาหาร "ครัวทะเล" กม. 110 ระหว่าง บางพระกับหนองมน เดี๋ยวจะจัดแผนที่ให้อีกที
...นัดกันไว้เวลาประมาณ 12:00 น. และเริ่มเสริฟอาหารกัน 13:00 น.
...เดี๋ยวจะขึ้นกระทู้แยกต่างหากให้อีกกระทู้นึง ก็แล้วกัน

.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33

รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
ผมสะดวกทั้งเสาร์และอาทิตย์ครับ อยากไปดูโปรเจคระห่ำของท่านประธานกับรองเท้าใหม่เจ้หมวยครับผม :mrgreen:

lekxxyyzz ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.3

รหัสสมาชิก : CG4T No: 494
มีจำกัดอายุไหมครับ อิอิ สมาชิกใหม่

noppa99 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.22
ไมล์สะสม LV.22

รุ่นรถ: 2.0 E 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 435
lekxxyyzz เขียน:
มีจำกัดอายุไหมครับ อิอิ สมาชิกใหม่

:D อายุไม่มีจำกัดครัฟ จำกัดแค่ใจ เต็มร้อยมาสังสรรค์ด้วยความเป็นกันเองครัฟ อิอิ :mrgreen:

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก

รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
noppa99 เขียน:
lekxxyyzz เขียน:

:D อายุไม่มีจำกัดครัฟ จำกัดแค่ใจ เต็มร้อยมาสังสรรค์ด้วยความเป็นกันเองครัฟ อิอิ :mrgreen:

,,,เชิญได้เลยครับ คลับเราไม่มีคำว่าอายุมากหรือน้อยครับ มีแต่คำว่ามิตรภาพครับผม,,, :D

lekxxyyzz ภาพประจำตัวสมาชิก

รหัสสมาชิก : CG4T No: 494
ขอบคุณครับ ขอดูวันอีกทีครับ แต่อยากไปร่วมครับ

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
:mrgreen: :mrgreen:

...ยกยอดไปกระทู้กิจกรรม เปิดใหม่แล้วครับ

คลิ๊ก >>> viewtopic.php?f=7&t=4922

:mrgreen: :mrgreen:
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000