หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4) ...พบปะสังสรรค์กันแบบสบายๆ เสาร์-อาทิตย์ ต้นตุลา

...พบปะสังสรรค์กันแบบสบายๆ เสาร์-อาทิตย์ ต้นตุลา

ห้องสำหรับการนัดหมาย Meeting และการทำกิจกรรมร่วมกันภายใน คลับ CRV G4
รูปภาพ

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
8-)
...ผมได้พูดคุยกับเพื่อนๆ สมาชิก หลายท่านที่อยู่เมืองหลวง และก็หลายท่านที่แวะเวียนมาเยี่ยมกันที่กองบัญชาการ รวมทั้งเมื่อต้นเดือนกรกฎาคม สมาชิก 5 คัน ก็ได้มาปูเสื่อเปิบเมนูอีสานกันที่เซฟเฮ้าส์ของผม (อาหารม่วนขนาดด้วยฝีมือของ "เบิ้ม บอยเล่อร์")

...มีความเห็นกันว่าน่าจะจัดพบปะสังสรรค์กันในรูปแบบสัญจรต่างจังหวัดอีกครั้ง ประมาณช่วงเวลาไว้ต้นเดือนตุลาคม จะเป็นวันเสาร์ที่ 3 หรือวันอาทิตย์ท่ 4 ก็ได้ สำหรับพื้นที่นั้นขอเป็นโซนตะวันออก แต่อาจไม่ไกลจากเมืองหลวงและโซนภาคกลางนัก เบื้องต้นคิดว่าน่าจะประมาณชลบุรี ย่านบางพระ-หนองมน ซึ่งจะมีร้านอาหารที่ตั้งอยู่ริมทะเลหลายร้าน และมียู่ร้านหนึ่งชื่อ "ครัวทะเล" ตั้งอยู่ประมาณหลักกิโลเมตรที่ 110 (จากบางพระไปหนองมน) เป็นร้านที่ตั้งอยู่ในค่ายทหารเรือ อาหารก็ดีพอควร สถานที่ก็ถือว่าใช้ได้ บรรยากาศลมทะเลพัดตรึม ที่จอดรถอยู่ติดกับเรือนอาหาร ฯลฯ

...คราวนี้มาถึงตรงที่ว่าจะนัดพบกันวันไหนดี ซึ่งจะมีให้ลงความเห็นกันวันใดวันหนึ่งระหว่าง วันเสาร์ที่ 3 หรือวันอาทิตย์ที่ 4 ตุลาคม เป็นอาหารกลางวันครับ ที่ต้องขอความคิดเห็นกันก็เพราะว่า เมื่อต้นปีที่แล้วมีสัญจรกันที่บางเสร่ในวันเสาร์ ปรากฏว่าเพื่อนๆ สมาชิก หลายท่านติดงานวันเสาร์กัน

...ไงก็ขอรบกวนเพื่อนๆ สมาชิก ที่สนใจจะมาร่วมพบปะสังสรรค์กัน ได้แสดงความคิดเห็นกัน และจะใช้ระบบเสียงส่วนใหญ่เพื่อกำหนดวันต่อไปครับ

...ขอบคุณเพื่อนๆ สมาชิก ด้วยครับ

.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

rgo ไมล์สะสม LV.23
ไมล์สะสม LV.23

คริ...คริ เพิ่งไปจัดรองเท้าใหม่มาเมื่อเช้าเองค่ะ รอมิตติ้ง เดี๋ยวจะน้อยหน้าท่านประธานค่ะ :lol:
เรื่องวัน แล้วแต่สมาชิกท่านอื่นลงมติ ว่างัยว่าตามกัน พยายามจะไม่พลาด เชื่อว่ามื้อนี้ต้องอร่อยแน่ๆ :mrgreen:
แก้ไขล่าสุดโดย rgo เมื่อ จันทร์ 07 ก.ย. 2015 2:24 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง

navaminnook ภาพประจำตัวสมาชิก
Administrator

รองเท้าสวยไหมครับ อาโก

คิดถึงๆทุกๆทานครับแล้วเจอกัน
^_^

NOOK - CRV G4 2.0 E
CG4T001
http://www.crvg4thailand.com
Crv g4 Thailand club, CRV club, crv thai, Crv 2013 New, crv g4 Thai

รูปภาพ

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
rgo เขียน:
คริ...คริ เพิ่งไปจัดรองเท้าใหม่มาเมื่อเช้าเองค่ะ รอมิตติ้ง เดี๋ยวจะน้อยหน้าท่านประธานค่ะ :lol:
เรื่องวัน แล้วแต่สมาชิกท่านอื่นลงมติ ว่างัยว่าตามกัน พยายามจะไม่พลาด เชื่อว่ามื้อนี้ต้องอร่อยแน่ๆ :mrgreen:

...สงสัยจะเติมเต็มความฝัน :o
...สืบเนี่องจากเหตุการณ์เมื่อปีกลาย :shock: ล้อ 26 นิ้ว :shock:

รูปภาพ

.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

jenghero ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.25
ไมล์สะสม LV.25

รถสี: เทาโพลิส
รุ่นรถ: Gen4 2.0S
รหัสสมาชิก : CG4T No: 038
สิ่งที่อยากจะบอก: Not For Sale Just For Friend
โดนซะแล้วเจ๊ :lol:
รับทำภายในลายไม้และเคฟล่าครับhttp://crvg4thailand.com/forum/viewtopic.php?f=29&t=24

pp crv ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.14
ไมล์สะสม LV.14

ขอเสนอ วันเสาร์ครับ ท่านประธาน เผื่อ สมาชิกที่สนใจ ที่อยู่ไกลๆอย่างผมอาจเดินทางไปร่วมด้วยครับ
ถ้าเกิดไปวันเสาร์ที่3ตุลาคม 2558 วันอาทิตย์ยังพักผ่อนอยู่กับบ้านได้ครับ คนอยู่ไกลจะได้ไม่ลำบากครับ
อันนี้ขอนำเสนอนะครับ เสียงส่วนใหญ่ ว่าไงว่ากันครับ ส่วนตัวผมนั้น ถ้าไม่ติดอะไรไปแน่ครับ ท่านประธาน

noppa99 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.22
ไมล์สะสม LV.22

รุ่นรถ: 2.0 E 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 435
:) วันเสาร์พักสักคืนก็ดีนะครัฟ วันอาทิตย์แยกย้าย :mrgreen:

navaminnook ภาพประจำตัวสมาชิก

ลองโหวตกันดูนะครับ
^_^

NOOK - CRV G4 2.0 E
CG4T001
http://www.crvg4thailand.com
Crv g4 Thailand club, CRV club, crv thai, Crv 2013 New, crv g4 Thai

รูปภาพ

rgo ไมล์สะสม LV.23
ไมล์สะสม LV.23

ที่ท่าวันเสาร์ 3ตค. จะเริ่มมาวิน ถ้าลงมติวันเสาร์ก็ไปได้ค่ะ สะดวกดี งานที่ร้านไม่ค่อยยุ่งมาก
rgo เขียน:
มาแล้วกระทู้ร้อนๆ ตามคำเรียกร้อง ร้องไม่ร้องก็จะจัดให้ค่ะ:lol:
viewtopic.php?f=21&t=4843&p=68334#p68334

balljang ไมล์สะสม LV.4
ไมล์สะสม LV.4

อยากไปด้วยจัง แต่ว่างแค่วันอาทิตย์อ่ะครับ

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000