หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4) ประมวลภาพกิจกรรม CRVG4THAILAND ครั้งที่ 7 รร.ธรรมิกวิทยา

ประมวลภาพกิจกรรม CRVG4THAILAND ครั้งที่ 7 รร.ธรรมิกวิทยา

ห้องสำหรับการนัดหมาย Meeting และการทำกิจกรรมร่วมกันภายใน คลับ CRV G4
รูปภาพ

Ysp ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

รถสี: ขาว
รุ่นรถ: CRV 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 390
เย็นวันนี้ผมเหมารถขนมโตเกียวตามที่เด็กๆร้องขอ จัดไป1,500บาท เลี้ยงเด็กรร.ธรรมิกวิทยาทุกคนครับ :D
.......รักการเดินทาง ท่องเที่ยวไปกับรถคู่ใจ CRV2.4WD & X6 3.0D xdrive

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
Ysp เขียน:
เย็นวันนี้ผมเหมารถขนมโตเกียวตามที่เด็กๆร้องขอ จัดไป1,500บาท เลี้ยงเด็กรร.ธรรมิกวิทยาทุกคนครับ :D

...ยอดเยี่ยมไปเลยครับตั้ม (ถ้ามีรูปเอามาโพสต์ลงได้ครับ)

...ปล. เมื่อวันเสาร์ก็ลืมถามชื่อแฟนตั้ม เลยไม่ได้ลงชื่อในกระทู้ข้างบน

.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33
ไมล์สะสม LV.33

รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
ขอขอบคุณเจ้หมวย สำหรับข้าวมันไก่อันแสนอร่อย ช่วยให้ผมและสมาชิกหลายคนอิ่มตามๆกันไปเลยครับ :lol:

rgo ไมล์สะสม LV.23
ไมล์สะสม LV.23

ขอขอบคุณแทนเด็กๆคุณตั้มและครอบครัวมีน้ำใจมากเลย
วันนั้นที่งานได้มีโอกาสนั่งคุยกันกับแฟนคุณตั้ม แนะนำว่าจากการสอบถามเด็กที่รร.นี้ชอบทานขนมไทยๆโดยเฉพาะกล้วยบวชชี พอดีมีเพื่อนกำลังจะไปทำบุญที่รร.ธรรมิกวิทยาเช่นกันได้ไปแนะนำเพื่อนไว้แล้ว
จำได้ว่าวันนั้นที่ขับรถไปถึงรร. เห็นรถCRVสีขาวจอดรออยู่ก่อนแล้ว1คัน น่าจะเป็นรถของคุณตั้ม สุดยอดเลยค่ะมาถึงก่อนขบวนพวกเราอีก :D

balljang ไมล์สะสม LV.4
ไมล์สะสม LV.4

เห็นทุกคนทำกิจกรรมแล้วรู้สึกเสียดายที่ไม่ได้ร่วม อิ่มบุญกันทั่วหน้าเลยนะครับ

Moderator
Moderator

สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
balljang เขียน:
เห็นทุกคนทำกิจกรรมแล้วรู้สึกเสียดายที่ไม่ได้ร่วม อิ่มบุญกันทั่วหน้าเลยนะครับ

..."บอล" ช่วยสมทบทุนหุ้นเอื้อเฟื้อเปรียบดังส่ง "พลังน้ำใจ" ไปให้เด็กๆ เหมือนกันครับ ไว้กิจกรรมคราวหน้าจะแจ้งแต่เนิ่นๆ

...กิจกรรมเอื้อเฟื้อแบ่งปัน ครั้งต่อไปอีกประมาณ 3-4 เดือนข้างหน้า คงราวๆ ช่วงปลายมกราคม ถึง กุมภาพันธ์ 2558 (พื้นที่มองไว้เป็นภาคกลางรอยต่อ ลพบุรี/สระบุรี)

.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

sompong_a ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.2
ไมล์สะสม LV.2

รถสี: BLACK
รุ่นรถ: CR-V 2.4 EL 2WD.
รหัสสมาชิก : CG4T No: 291
สิ่งที่อยากจะบอก: ชีวิตเป็นของเรา เลือกทางเดินของเราเอง
:D ขอแสดงความยินดีกับ crvg4 thailandclub ที่ประสบความสำเร็จสุดยอดอีกครั้งในการจัดกิจกรรมประจำปี ส่งท้ายปี 2557 ในครั้งนี้ครับ ยินดีกับประธานคลับ สมาชิกที่ส่งใจส่งปัจจัยไปร่วมงานอภิมหากุศลจากใจ แสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้ทำอะไรที่อยากทำเพื่อสังคม และขอขอบคุณทุกๆท่านที่ช่วยกันสนับสนุนคลับของพวกเราคนรัก ซีอาร์วี เจนเนอเรชั่นที่ 4 ครับที่สร้างกิจกรรมดีๆขึ้นมาอีกหนึ่งครั้งครับ
HONDA CR-V 2.4 EL 2WD

Tok777sp2 ภาพประจำตัวสมาชิก

เสียดายไม่ได้ไป. ต้องขอบคุณประธานที่จัดกิจกรรมดีๆ(ตอนเรียนพี่ต้องเป็นประธานนักเรียนแน่ๆ)ครับ

Moderator
Moderator

Tok777sp2 เขียน:
เสียดายไม่ได้ไป. ต้องขอบคุณประธานที่จัดกิจกรรมดีๆ(ตอนเรียนพี่ต้องเป็นประธานนักเรียนแน่ๆ)ครับ

...นั่นสิ! ยังจำตอนที่ไปช่วยกันเลี้ยงอาหารเด็กที่บ้านนนทภูมิได้
...สมัยพี่เขาไม่เรียกประธานนักเรียน แต่เรียกว่าหัวหน้านักเรียน พี่ไม่ได้เป็นหัวหน้านักเรียนแต่เป็นแค่หัวหน้าห้องตอนอยู่ ม.ศ.3

.
.
.
รูปภาพ

water_front ไมล์สะสม LV.10
ไมล์สะสม LV.10

รถสี: น้อง BL (Blue Label)
รุ่นรถ: 2.0 E.
รหัสสมาชิก : CG4T No: 273
สิ่งที่อยากจะบอก: Fah and Pat u r my life.....
สุดยอดๆ จร้า
Family Man

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000