หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4) ...กิจกรรม 1 ปี CRVG4Thailand Club 13 ก.ค.57 (กำหนดสถานที่)

...กิจกรรม 1 ปี CRVG4Thailand Club 13 ก.ค.57 (กำหนดสถานที่)

ห้องสำหรับการนัดหมาย Meeting และการทำกิจกรรมร่วมกันภายใน คลับ CRV G4
รูปภาพ

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
MOD เขียน:
ผลจากไม่ได้เข้าบอร์ดนาน อดเลย..ทำงานยาวเลยครับผม 12-15 ก.ค.

...ส่งใจมาก็เกินพอแล้วครับมด
.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33

รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
MOD เขียน:
ผลจากไม่ได้เข้าบอร์ดนาน อดเลย..ทำงานยาวเลยครับผม 12-15 ก.ค.

โอกาสหน้ายังมีนะครับเฮียมด ไว้เจอกันทริปหน้าก็ได้ครับ :D

ไปด้วยคนครับ รหัสผม 347 อะครับ

หมายเหตุ: รหัสที่รันต่อจากเพื่อนจะเป็น CG4T..347 นะครับ (ไม่ใช่ 367)

Moderator
Moderator

สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
bankdubai เขียน:
ไปด้วยคนครับ รหัสผม 347 อะครับ

หมายเหตุ: รหัสที่รันต่อจากเพื่อนจะเป็น CG4T..347 นะครับ (ไม่ใช่ 367)

...ลงชื่อและแก้ไขรหัสให้แล้วครับ
...พี่เดาว่าชื่อ "แบงค์" ใช่หรือเปล่าครับ (ถ้าไม่ใช่รบกวนบอกด้วยครับ)

.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

แบ๊งค์ ครับ 2ที่ครับผม ขออภัยที่พิมพ์รหัสผิดนะครับ

Moderator
Moderator

...เพื่อนๆ สมาชิก ที่อยากมาร่วมกิจกรรมวันเกิดคลับ แต่ยังกล้าๆ กลัวๆ อยู่
...ไม่ต้องกังวลหรือลังเลใจนะครับ ตัดสินใจมาร่วมพบปะสังสรรค์กันได้เลยครับ
...ด้วยเหตุผลเดียวคือ เรามีใจตรงกันที่เลือก CRVG4 มาเป็นผู้นำพาเราไปทุกหนทุกแห่ง ด้วยความภาคภูมิใจครับ
...ขอเชิญมาร่วมกิจกรรมในวันอาทิตย์ที่ 13 กรกฎาคม นี้นะครับ

.
.
.
รูปภาพ

rgo ไมล์สะสม LV.23
ไมล์สะสม LV.23

ไปด้วยคนจ้า!!!!! 1ที่นั่งพอค่ะ รอขออนุญาตผู้ปกครองได้แล้ว (แม่ ) แนะนำชื่อเล่นก่อนละกันค่ะชื่อหมวยค่ะ อยู่อ้อมใหญ่ใกล้ๆสวนสามพราน อาจไปช้านิดหน่อยต้องพาแม่ไปหาหมอ9.00น.ก่อนแล้วจะตามไปโดยด่วนค่ะ CG4T 322 รอสมาชิกฝ่ายหญิงไม่มีใครไปเป็นเพื่อน แต่คงมีแม่บ้านแฟนสาวของเพื่อนๆตามไปเป็นเพื่อนกันนะคะ ฝากอีกเรื่องนึง สมาชิกที่ไปใครสมารถปลดล๊อคหน้าจอDVDได้ ต้องการความช่วยเหลือค่ะ ขอบคุนล่วงหน้าเลยค่ะ

Moderator
Moderator

rgo เขียน:
ไปด้วยคนจ้า!!!!! 1ที่นั่งพอค่ะ รอขออนุญาตผู้ปกครองได้แล้ว (แม่ ) แนะนำชื่อเล่นก่อนละกันค่ะชื่อหมวยค่ะ อยู่อ้อมใหญ่ใกล้ๆสวนสามพราน อาจไปช้านิดหน่อยต้องพาแม่ไปหาหมอ9.00น.ก่อนแล้วจะตามไปโดยด่วนค่ะ CG4T 322 รอสมาชิกฝ่ายหญิงไม่มีใครไปเป็นเพื่อน แต่คงมีแม่บ้านแฟนสาวของเพื่อนๆตามไปเป็นเพื่อนกันนะคะ ฝากอีกเรื่องนึง สมาชิกที่ไปใครสมารถปลดล๊อคหน้าจอDVDได้ ต้องการความช่วยเหลือค่ะ ขอบคุนล่วงหน้าเลยค่ะ

...ยินดีครับ งานนี้มีสุภาพสตรีไปแน่นอนแล้ว 4-5 ท่านครับ ก็มี พี่เจี๊ยบ น้องเบ็ต น้องเก๋ และก็แฟนๆ ของสมาชิก ฯลฯ
...เรื่องปลดล็อคหน้าจอ เดี๋ยวปรึกษา "เจ๋ง หงสาฯ" ผู้เชี่ยวชาญในการงัดแงะทั่วราชอาณาจักร ดูครับ

.
.
.
รูปภาพ

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก

รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
เฮียเจ๋งไม่เคยพลาดครับกับการงัดแงะรถชาวบ้านใช่ไหมครับท่านประธาน :mrgreen:

jenghero ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.25
ไมล์สะสม LV.25

รถสี: เทาโพลิส
รุ่นรถ: Gen4 2.0S
รหัสสมาชิก : CG4T No: 038
สิ่งที่อยากจะบอก: Not For Sale Just For Friend
ผมงัดแงะให้ได้น่ะครับ แต่ผมปลดล๊อคไม่เป็นอะครับท่านประธานและคุณพี่เบิ้ม :)
รับทำภายในลายไม้และเคฟล่าครับhttp://crvg4thailand.com/forum/viewtopic.php?f=29&t=24

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมต่างๆและ มิตติ้งคลับ (Meeting and Activity Room CRV G4)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000