หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB พูดคุยทั่วไปกันในคลับ เฟืองท้ายมีเสียงดังเวลาเลี้ยว ขอคำชี้แนะด้วยครับ

เฟืองท้ายมีเสียงดังเวลาเลี้ยว ขอคำชี้แนะด้วยครับ

พูดเรื่องทั่วไปทุกเรื่อง, เสวนากันได้แบบสุดๆ ห้องนีเลย (Talkative Room)
รูปภาพ

ผมใช้ CRV 2.4 ขับ 4 ตัว Top ปี 14 ครับ พอดีรถมีเสียงดังบริเวณเฟืองท้ายเวลาเลี้ยวและยูเทรินครับ วันก่อนได้เอาไปเข้าดูที่อู๋ได้ทำการเปลี่ยนน้ำมันเฟืองท้ายเรียบร้อย 2 ครั้งด้วยกัน
แต่ปัญหายังไม่หายครับ ขอพี่ๆ ใน Club แนะนำด้วยครับ มีที่ไหนแนะนำบ้างในการแก้ไข ถ้าแก้ไขไม่ได้มีเฟืองท้ายที่ไหนขายบ้าง คำถามมีประมาณนี้ครับ แต่ท่านใดมีคำชี้แนะมากกว่านี้ได้นะครับ

ขอบพระคุณมากครับ

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไปกันในคลับ

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000