หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB พูดคุยทั่วไปกันในคลับ CRV 2.4 ปี 2016, ไฟหน้าเปิดไว้สักพัก ดับครับ

CRV 2.4 ปี 2016, ไฟหน้าเปิดไว้สักพัก ดับครับ

พูดเรื่องทั่วไปทุกเรื่อง, เสวนากันได้แบบสุดๆ ห้องนีเลย (Talkative Room)
รูปภาพ

th_kamol ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

รบกวนสอบถาม ขอคำแนะนำ จากเพื่อนสมาชิกครับ CRV 2.4 ปี 2016, ไฟหน้าซ้ายเปิดไว้สักพัก ดับครับ (เปิดตอนแรก ติดปรกติ แต่ไม่เกิน 5 นาทีดับครับ)
และพอปิดเปิดใหม่ติด แต่ก็ ดับ อีกเหมือนเดิมครับ

อยากสอบถามว่า อาการแบบนี้ จะเป็นที่หลอด หรือ บัลลาสต์ ครับ

ขอบคุณครับ

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไปกันในคลับ

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000