หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB พูดคุยทั่วไปกันในคลับ ขอความช่วยเหลือ และหารถ

ขอความช่วยเหลือ และหารถ

พูดเรื่องทั่วไปทุกเรื่อง, เสวนากันได้แบบสุดๆ ห้องนีเลย (Talkative Room)
รูปภาพ

โพสต์ พฤหัสฯ. 14 มี.ค. 2019 1:46 pm

ขอรบกวนเพื่อสมาชิกคับ คือว่าผมอยากได้ crv g4 สักคัน เพื่อสมาชิกท่านใดจะเปลี่ยนรถ ติดต่อได้เลยนะคับ และขอความรู้ด้วยว่าจะเล่น รุ่นไหนดี คือว่าผมไม่มีความรู้เลย ขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยนะคับ

Pattaxoxo ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

ตามครับ ผู้รู้มาตอบทีครับ
Gclub Slot
Gclub มือถือ

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไปกันในคลับ

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000