หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB พูดคุยทั่วไปกันในคลับ ขอคำแนะนำเลือกรถ มือสอง ระหว่าง 2.0/2.4

ขอคำแนะนำเลือกรถ มือสอง ระหว่าง 2.0/2.4

พูดเรื่องทั่วไปทุกเรื่อง, เสวนากันได้แบบสุดๆ ห้องนีเลย (Talkative Room)
รูปภาพ

รบกวนพี่ๆขอคำแนะนำ ผมอยากได้รถG4มือสอง ไว้ใช้งาน เดินทางทางด่วน บูรพา บางบ่อ ไปเอกมัย รถไม่ค่อยติด ต้องการนำเด็กเล็ก นั่งไปด้วย รวมวันหนึ่งใช้งาน วันละ 90กิโล ขอสอบถาม ระหว่างเครื่อง 2.0 กับ 2.4 แบบขับ2ธรรมดา เลือกแบบไหนดีครับ

ขอบพระคุณครับ ปล อยากได้อัตราสินเปลื้องประมาณ 10-13โลลิตร

พอดีว่าจะออกรถใหม่อยู่พอดีเลยครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ กำลังคิดว่าจะเอาเป็นมือสองดีหรือเปล่า

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไปกันในคลับ

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000