หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB พูดคุยทั่วไปกันในคลับ สอบถามหน่อยครับ

สอบถามหน่อยครับ

พูดเรื่องทั่วไปทุกเรื่อง, เสวนากันได้แบบสุดๆ ห้องนีเลย (Talkative Room)
รูปภาพ

โพสต์ ศุกร์ 16 มี.ค. 2018 4:53 pm

รถสี: ขาว
รุ่นรถ: CRV 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 577
สิ่งที่อยากจะบอก: ทำในสิ่งที่ชอบ
สอบถามหน่อยครับ พอดีผมเอารถมาเปลี่ยนถ่ายน้ำมันที่บีควิกแล้วช่างขันน็อตแน่นจนอ่างน้ำมันเครื่องร้าวเราสามารถเรียกร้องสิทธิ์ให้เปลี่ยนแท้งเครื่องใหม่ได้เลยไหมคับ

โพสต์ พุธ 21 มี.ค. 2018 8:20 pm

เห็นตอนร้าวเลยไหมครับ หรือว่า ออกมาแล้วเห็นน้ำมันซึมออก แล้วมั่นใจว่าช่างที่นั่นทำร้าว
แบบนี้ จะคุยกันไม่รู้เรื่องสิครับ เหตุการณ์ไม่ได้เกิดซึ่งหน้า
ปล แน่ใจนะครับว่าร้าว

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไปกันในคลับ

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000