หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB พูดคุยทั่วไปกันในคลับ อยากจะเปลี่ยนฟิล์มใหม่ ขอคำแนะนำครับ

อยากจะเปลี่ยนฟิล์มใหม่ ขอคำแนะนำครับ

พูดเรื่องทั่วไปทุกเรื่อง, เสวนากันได้แบบสุดๆ ห้องนีเลย (Talkative Room)
รูปภาพ

พอดีว่าของเดิมได้แถม 3M มา เป็นเบอร์ FX แต่ตอนนี้มันสีจางมากแล้ว กะว่าจะเปลี่ยนใหม่ อยากรู้ว่าควรเปลี่ยนเป็นรุ่นที่ดีกว่าเดิมหรือมียี่ห้ออื่นแนะนำมั๊ยครับ

ลองเปลี่ยนเป็นเกรดดีพวกเซรามิคไปเลยครับ ราคาเจ็บหน่อยแต่ใช้กันยาวๆ ผมเพิ่งเอารถไปเปลี่ยนมาได้สองเดือนรุ่นเซรามิคของลามิน่า ผลตอบรับถูกใจมากครับ ไว้เผื่อเป็นตัวเลือกครับ

แนะนำให้เล่นเซรามิคไปเลยคับ ราคาสูงหน่อยแต่ติดทีเดียวใช้งานกันยาวๆ ลองดูพวกยี่ห้อ xtracole 3m cardinal คับ

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไปกันในคลับ

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000