หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB พูดคุยทั่วไปกันในคลับ หาตัวอย่างการติดตั้ง !!!!

หาตัวอย่างการติดตั้ง !!!!

พูดเรื่องทั่วไปทุกเรื่อง, เสวนากันได้แบบสุดๆ ห้องนีเลย (Talkative Room)
รูปภาพ

โพสต์ พฤหัสฯ. 26 ต.ค. 2017 8:40 pm

สวัสดีครับ ผมเป็นหน้าใหม่ สำหรับเวบนี้ พึ่งเริ่มใช้ G4 ปกติใช้แต่รถชีดาน
อยากสอบถามสมาชิกสาย VR ว่าท่านๆติดเม้าสายอากาศ ไวตรงจุดไหนของรถกันมั่ง
ผมลองเอามาติดตรงฝาท้าย ไม่แมทเลย หรือว่าเม้าผมอาจไม่เหมาะ
อีกอย่างผมว่าจะเอาแตร hella มาติดแทนอันเก่า แต่เล็งๆดูแล้ว
เหมือนเนื้อที่ จะไม่อำนวย แคบมาก
สมาชิดท่านได มีไอเดีย แชร์หน่อยครัาบบบบบ

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไปกันในคลับ

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000