หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB พูดคุยทั่วไปกันในคลับ สอบถามร้านยาง เขตประเวศ ลาดกระบัง ครับ

สอบถามร้านยาง เขตประเวศ ลาดกระบัง ครับ

พูดเรื่องทั่วไปทุกเรื่อง, เสวนากันได้แบบสุดๆ ห้องนีเลย (Talkative Room)
รูปภาพ

th_kamol ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

ผมกำลังจะเปลียนยาง อยากได้อยากเดิม DUNLOP SP SPORT MAXX ขนาด 225/60-18 ครับ มีพี่ๆ เพื่อนๆ ในคลับ ท่านใหนเปลี่ยนยาง เขตประเวศ ลาดกระบังบ้างครับ

DUNLOP SP SPORT MAXX ขนาด 225/60-18 เส้นละเท่าไรครับ?
มีผ่อนกับบัตร KTC หรือ CITIBANK ไหมครับ ? และได้ 0% กี่เดีอนครับ?

ขอบคุณมากครับ

ผมมียางใหม่ใช้ไม่ถึงสองอาทิตย์ 235/60-18 Michelin privacy suv ใส่2.4ได้ แต่รถผม2.0เลยอืดนิด สนใจโทรมาคุยได้ครับขายไม่แพงดีกว่าซื้อใหม่ 084-7517327

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33
ไมล์สะสม LV.33

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
ถ้าแถวลาดกระบัง ประเวศ ก็ลองไปดูร้านเอ็นวียางยนต์อยู่ตรงแยกกิ่งแก้วนะครับ ร้านใหญ่ มีบริการหลังการขาย ปะยางฟรี สลับยางถ่วงล้อฟรี ลองเข้าไปสอบถามราคาแล้วเอาเทียบกับร้านอื่นๆดูครับ ผมเปลี่ยนที่นี้มานานแล้วครับผม :D

tbj2mx ไมล์สะสม LV.5
ไมล์สะสม LV.5

แนะนำสีวลียางยนตร์กับ Autobacs ครับ

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไปกันในคลับ

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000