หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB พูดคุยทั่วไปกันในคลับ ใช้ประกันรถยนต์ชั้น 1 ของใครดี ช่วยแนะนำด้วยครับ

ใช้ประกันรถยนต์ชั้น 1 ของใครดี ช่วยแนะนำด้วยครับ

พูดเรื่องทั่วไปทุกเรื่อง, เสวนากันได้แบบสุดๆ ห้องนีเลย (Talkative Room)
รูปภาพ

รุ่นรถ: CR-V 2.0 G4 2016
รหัสสมาชิก : CG4T No: 569
ใช้รถ cr-v 2.0 4w รุ่นปี2016 จะเข้าปีที่ 2 แล้ว ของเดิมใช้ของ คุ้นภัย อยู่ ว่าจะทำต่อ พอดีศูนย์honda โทรมา ให้ทุนประกันรถ 960,000 บาท เบี้ยประกัน 21,000 กว่าๆ เพื่อนๆว่าต่อดีไหมครับ แล้วประกันคุ้ยภัยโอเคไหม รบกวนด้วยครับ

dtongsuk ไมล์สะสม LV.7
ไมล์สะสม LV.7

รถสี: white
รุ่นรถ: crv 2.4 4wd
รหัสสมาชิก : CG4T No: 392
ถ้าประกันศูนย์ ก็ถามศูนย์ที่แพลนไว้ว่าจะไปซ่อมสีว่ารับเจ้าไหนบ้าง ยี่ห้อไหนเคลมง่ายสุดครับ
ของผมทำสี่ที่ honda ศรีราชา เด็กรับเคลมบอกว่า กรุงเทพประกันภัย เคลมง่าย ผมก็ซื้อเจ้านี้ครับ

senglazio ไมล์สะสม LV.20
ไมล์สะสม LV.20

ลองเชคในเวป www.aunjaiinsurance.com ดูนะครับ ให้คำแนะนำดีๆมากเลย

CRV ชั้น 1 ห้าง ราคาราว 16-17 ก็มีนะครับ ไม่มี excess

It is enough to know that there are references from sources

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33
ไมล์สะสม LV.33

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
ผมใช้วิริยะ เคลมง่าย มาเร็วครับ รับประกันคุณภาพครับผม :D :lol: :mrgreen:

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไปกันในคลับ

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000