หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB ประกาศจากทางเว็บ CRV G4 Thailand สมัครสมาชิกแล้วมาแนะนำตัวกระทู้นี้กันครับ

สมัครสมาชิกแล้วมาแนะนำตัวกระทู้นี้กันครับ

กฎกติกาในการใช้งาน Forum , ข่าวสารต่างๆจากผู้ดูแลระบบ
รูปภาพ

รถสี: น้ำตาลมุข
รุ่นรถ: 2.0E ไมเนอร์เชนจ์
รหัสสมาชิก : CG4T No: 513
สิ่งที่อยากจะบอก: ลั๊นลา
สวัสดีครับชื่อ ป้อ ยุชลบุรี ครับ
CRV 2.0E ขับ 4 ไมเนอร์เชนจ์ สีน้ำตาล
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม!

สวัสดีพี่น้อง CRV ทุกคนครับ จะออกรถเสาร์นี้ครับ 2.0E mc ยินดีที่ได้เป็นเพื่อนกันในนี้ครับ :D

bord7227 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.1

รถสี: น้ำตาล คอปเปอร์ ซันเซต
รุ่นรถ: 2.0S
รหัสสมาชิก : CG4T No: 517
สิ่งที่อยากจะบอก: สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
สวัสดีครับ จอง 2.0S minor สีน้ำตาล งบได้แค่นี้ครับ
ได้รถย์ 11 ธันวา ฝากตัวด้วยครับ
บดินทร์ (ดีน) ครับ

รถสี: ดำ
รุ่นรถ: CRV 2.0E 4WD / MC
รหัสสมาชิก : CG4T No: 518
สิ่งที่อยากจะบอก: หายใจไปวันๆ
สวัสดีครับ ชื่อแบงค์ครับ อายุ27 อยู่อยุธยา
CRV 2.0E /MC ครับ สีดำ รับรถ 28.12.58 ครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :D

สวัสดีครับ ชื่อนพคุณ ครับ CRV 2.0 (4w) สีเทา บ้านอยู่แถวรังสิต-นครนายก คลอง 2 (สีวลีรังสิค 2)
รับรถมาเมื่อเช้านี้ครับ ยินดีทีรู้จักสมาชิกทุกท่านครับ

Torn ภาพประจำตัวสมาชิก

รถสี: White Pearl
รุ่นรถ: CRV 2.0 E 4WD Mc
รหัสสมาชิก : CG4T No: 525
:D :D :D :D สวัสดีครับ ผม "อั๋น" ครับ อยู่แถวรามอินทรา
ยินดีที่ได้เข้าร่วมสมาชิก ชาว CRV กัน ร่วมแบ่งปันประสบการณ์นะครับ

:roll: :roll: :roll: :roll:

สวัสดีค่ะ

ชื่อตุ่น อยู่สาทรค่ะ
เพิ่งรับรถ CRV 2.0E ขับ 4 ไมเนอร์เชนจ์ สีดำมาเมื่อวานค่ะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ :D

รูปภาพ[/img]

สวัสดีค่ะกำลังจะออกรถ crv 2.0 e4wd สีขาวค่ะ ได้วันออก 25/12/2015 นี้ค่ะ ฝากตัวด้วย

:D

ได้รถมาแล้ว ลุ้นตัวโก่งว่าจะมาทันมั้ย ในที่สุดก็ได้วันนี้ เป็น 2.0E สีเงินครับ ฝากตัวด้วยนะครับ

รถสี: เทา
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 526
สิ่งที่อยากจะบอก: เดิมๆ...ไม่แต่งไม่เพิ่ม...
แนะนำตัวนะครับ ... น้องใหม่ ขับ 2.0 E ใช่สีเทาครับ...

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง ประกาศจากทางเว็บ CRV G4 Thailand

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000