หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB ประกาศจากทางเว็บ CRV G4 Thailand ...ชี้แจงข้อกล่าวหาของคุณ taninbomb

...ชี้แจงข้อกล่าวหาของคุณ taninbomb

กฎกติกาในการใช้งาน Forum , ข่าวสารต่างๆจากผู้ดูแลระบบ
รูปภาพ

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
...ก่อนอื่นผมต้องขอรบกวนเวลาของเพื่อนๆ ทุกท่าน ได้อ่านข้อความที่โพสต์โดยคุณ taninbomb
...ซึ่งผมก็ได้ตอบข้อกล่าวหานั้นไปแล้ว ตามลิงค์นี้

viewtopic.php?f=4&t=3004&start=70

...เพื่อนๆ สมาชิก จะมีความคิดเห็นอย่างไร ก็เป็นสิทธิ์แห่งความคิดของเพื่อนสมาชิกครับ
...สำหรับผมแล้ว ด้วยเหตุผลเดียวก็คือ ผมเข้าใจว่าเพราะเพื่อนสมาชิกท่านนี้ไม่ได้เข้าเวปมาติดตามข่าวและประกาศจากทางคลับอย่างสม่ำเสมอ
...ผมจึงไม่ติดใจใดๆ ทั้งสิ้นครับ

.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

Buble ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.3
ไมล์สะสม LV.3

รถสี: เงินอลาบาสเตอร์
รุ่นรถ: crvg4 2013
รหัสสมาชิก : CG4T No: 023
ดีแล้วครับ การเปิดบอร์ดรับฟังความคิดเห็น ได้เคลียร์และคลายปัญหาที่ไม่เข้าใจกัน ดีกว่าเก็บไว้ในใจครับ :D :D :D :D ทุกปัญหามีทางออกเสมอ
ปัญหาแบ่งเป้น 2 ส่วน 1 ส่วนของผู้รับผิดชอบการทำสติกเกอร์ 2 ส่วนของเพื่อนสมาชิก

1. ส่วนผู้รับผิดชอบ
ยอดเงินและยอดแจ้ง เราก็มีเรียบร้อย ดำเนินการจัดส่ง แจ้งปัญหาได้ทาง pm และทางโทรศัพท์ ต้องยอมรับน่ะครับบอร์ดใหม่ การหาข้อมูล การติดตาม อาจยังไม่คล่องกันทุกคน
ทางพี่เอริน์ ได้แก่ปัญหาเรื่องดังกล่าวแล้ว แต่ตงมีสมาชิกที่ยังไม่ได้รับข่าวสารเรื่องนี้ ดูจากกระทู้ ก็ตกไปจากจอใหญ่มา 2-3 วันแล้ว เรื่องเงินอาจจะเล็กน้อย แต่ต้องเคลียร์ให้รับรู้ให้ได้ครับ

2. ส่วนของเพื่อนสมาชิก
ตรวจสอบความคืบหน้า โทรสอบถาม pm สอบถามก่อนได้ (ตัวผมก็ใช้วิธ๊นี้คุยกับพี่เอินร์ บ่อยๆ :D :D ) เพราะบางครั้ง เราอาจตกหล่นข้อมูลกันได้ครับ

หวังว่าเรื่องทุกอย่างคงได้จบลงด้วยดีน่ะครับ

MOD ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.14
ไมล์สะสม LV.14

รถสี: ขาว
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 168
เห็นใจเหมือนกันนะครับ แต่ต้องเข้าเว็ปบ่อยๆเพื่อตามข้อมูลด้วยนะครับ
ปล.สู้ๆครับ ท่านประธานฯ

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33
ไมล์สะสม LV.33

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
ตัวผมเองก็ยังไม่รับสติกเกอร์แถบข้างเหมือนกันครับ แต่ถ้าได้เข้าดูรายละเอียดในคลับ ก็จะรู้ที่มาที่ไปครับ โดยส่วนตัว ผมไม่เข้าใจอะไรหรือต้องการข้อมูลอะไรผมก็จะเข้าไปดูในคลับหรือไม่ก็โทรคุยกับท่านประธานให้เข้าใจ จะได้ข้อมูลที่ถูกต้องครับ ผมขอเป็นคนหนึ่งที่ยืนยันว่าประธานคลับเราพยายามที่จะแก้ไขปัญหาให้สมาชิกในคลับมีความเข้าใจตรงกันและไปในทิศทางเดียวกันครับ

ย้อนกลับไปยัง ประกาศจากทางเว็บ CRV G4 Thailand

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000