หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB ประกาศจากทางเว็บ CRV G4 Thailand ...ชี้แจงปัญหาเรื่องสติ๊กเกอร์แถบข้าง "ล็อตเก่า"

...ชี้แจงปัญหาเรื่องสติ๊กเกอร์แถบข้าง "ล็อตเก่า"

กฎกติกาในการใช้งาน Forum , ข่าวสารต่างๆจากผู้ดูแลระบบ
รูปภาพ

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
...มีสมาชิกบางท่าน ทวงถามผมเกี่ยวกับสติ๊กเกอร์แถบข้างของล็อตเก่า ซึ่งผมขอไม่อธิบายลงในรายละเอียดของปัญหาที่เกิดขึ้นอีกแล้ว
...ผมได้พยายามเคลียร์กับร้านสติ๊กเกอร์เจ้าเก่าหลายครั้ง แต่ก็ได้รับการปฏิเสธที่จะจัดทำให้ครบ บอกแค่ผมไม่มีสิทธิ์ไปทวงถามเพราะว่าผมไม่ใช่คนที่ติดต่อกับเขา แต่ถ้าอยากได้ก็ต้องจ่ายค่าสติกเกอร์อีก
...สติ๊กเกอร์ล็อตดังกล่าวถูกทำขึ้นก่อนผมจะเข้ามารับหน้าที่ประธานคลับ ได้รับทราบจากแอดมินนุ๊กว่าเงินที่เข้ามาในคลับได้ถูกเบิกให้แอดมินอีกท่านเพื่อไปดำเนินการชำระค่าใช้จ่ายของคลับ แต่วันนี้แอดมินท่านนั้นได้บอกลาไปแล้วโดยทิ้งปัญหาต่างๆ ไว้ แต่ก็ไม่เป็นไรครับ เมื่อผมยอมรับที่จะเข้ามาเป็นประธานคลับ ก็ทราบดีว่าจะหนีปัญหาเหล่านั้นไม่ได้

...ผมได้แก้ไขปัญหาต่างๆ ที่เกิดขึ้น ไม่ว่าค่าใช้จ่ายที่ต้องคงไว้ของเวปเรา เพื่อเป็นศูนย์กลางสำหรับเพื่อนๆ สมาชิก ที่จะได้เข้ามาแลกเปลี่ยนความคิดเห็น เป็นที่ที่ค้นหาคำตอบ คำแนะนำ ฯลฯ เกี่ยวกับรถ CRV G4 ที่เรารัก ปัญหาหลายๆ อย่างก็ได้ผ่านพ้นไปด้วยดี ด้วยเหตุผลว่าเวปแห่งนี้จะเดินหน้าต่อไป และจะพัฒนายิ่งขึ้นไปอีก

...ส่วนปัญหาสุดท้ายเกี่ยวกับชุดสติ๊กเกอร์คลับล็อตเก่าของสมาชิก 8 ท่านที่ตกค้าง และแถบข้างสติ๊กเกอร์ล็อตเก่าที่ยังคงค้างอยู่นั้น ในส่วนของสติ๊กเกอร์คลับตกค้างผมได้ตัดสินใจจัดส่งสติ๊กเกอร์ล็อตใหม่ที่ผมเป็นธุระจัดหาจากร้านใหม่ไปให้แล้วครบทั้ง 8 ท่าน โดยยอมรับภาระกับค่าใช้จ่ายเอง
...สำหรับแถบข้างสติ๊กเกอร์ล็อตเก่า ถึงวันนี้ผมคงแก้ไขอะไรไม่ได้กับร้านเก่าตามที่เคยแจ้งไปแล้ว เพื่อไม่ให้เกิดอาการเสียความรู้สึกในคลับของเราทุกๆ คน ผมจึงขอเสนอทางแก้ไข ดังนี้ครับ
...เพื่อนๆ สมาชิกท่านใดที่สั่งสติ๊กเกอร์ล็อตเก่าซึ่งขาดแถบข้างนั้น ผมจะสั่งทำให้ใหม่และจัดส่งให้เองโดยค่าใช้จ่ายที่เกิดขึ้นผมรับผิดชอบเองครับ

...หากเพื่อนๆ สมาชิกท่านใดยังติดใจและต้องการให้ผมจัดทำและส่งให้ รบกวนแจ้งไว้ในกระทู้นี้เท่านั้น โดยแจ้งแจ้งชื่อ Login เลขรหัสสมาชิก และที่อยู่ในการจัดส่ง ขอกำหนดเวลาในการแจ้งภายใน 28 ก.พ. 57 นี้นะครับ ผมจะได้รวบรวมเพื่อสั่งทำตามจำนวนที่ขอมาและจัดส่งให้ครับ
...อีกครั้งครับ รบกวนลงชื่อไว้ในกระทู้นี้เท่านั้น เพื่อไม่ให้เกิดความสับสนกับกระทู้ "สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับล็อตใหม่"
...หากเพื่อนๆ สมาชิกท่านใดมีข้อสงสัยอย่างไร โทรถามผมได้ครับ เบอร์ 081-6222691

...ท้ายนี้ ผมหวังว่าเพื่อนๆ สมาชิก คงเข้าใจในเจตนาของคลับ และหวังอย่างยิ่งว่าเพื่อนๆ สมาชิกยังคงรักคลับแห่งนี้และให้การสนับสนุนตลอดไป
...ขอขอบคุณเพื่อนๆ สมาชิกทุกๆ ท่าน ที่สละเวลาอ่านกระทู้นี้ครับ จากผมประธานในนามของ CRVG4Thailand Club

.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
...รายชื่อสมาชิกที่ต้องการแถบข้างสติ๊กเกอร์ล็อตเก่า

1. alwee CG4T..134 > จัดส่งแล้ว
2. Buble CG4T..023 > จัดส่งแล้ว
3. lordhobbit CG4T..059 > รอจัดส่ง
4.
5.
xxx.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33
ไมล์สะสม LV.33

รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
ท่านประธานครับ ของผมซื้อสติกเกอร์ใหม่แล้วนะครับ แจ่มกว่าของเก่าเยอะครับ :lol:

alwee ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.19
ไมล์สะสม LV.19

รถสี: Silver
รุ่นรถ: 2.0S
รหัสสมาชิก : CG4T No: 134
สิ่งที่อยากจะบอก: ผมชื่อ วี ครับ
ผมไม่ได้ติดใจอะไรครับ แต่ถ้าได้ ผมอยากได้ครับ

Log in : alwee

รหัสสมาชิก : CG4T : 134

สถานที่จัดส่ง :

นายสะอาลูวี อิสสมะแอ

233/1 ม.2 ต.กาเยาะมาตี

อ.บาเจาะ จ. นราธิวาส 96170
รูปภาพ

เยือนกระทู้ผมกดลิ้งค์ได้เลยครับ : viewtopic.php?f=21&t=2883

PATTANA ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.2

รุ่นรถ: CRV G4 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 057
สิ่งที่อยากจะบอก: On the way
สั่งล็อตใหม่แทนของเก่าที่ชำรุด แล้วได้สติกเกอร์ข้างมาด้วย ไม่ติดใจอะไรแล้วครับ แล้วก็แล้วกันไป

kawee38 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.3

รถสี: เงินอลาบาสเตอร์
รุ่นรถ: G4 2.4 2WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 197
เสียสละ อุทิศตน สมกับตำแหน่งประธานครับ แจ๋วจริงๆ

Buble ภาพประจำตัวสมาชิก

รุ่นรถ: crvg4 2013
รหัสสมาชิก : CG4T No: 023
ขอรับครับ

Log in :Buble

รหัสสมาชิก : CG4T :023

สถานที่จัดส่ง :

แสงนครแบตเตอรี่

99/1 ม.10ต.หนองม่วง

อ.หนองม่วง จ.ลพบุรี 15170

Paktan ภาพประจำตัวสมาชิก

รถสี: Brilliant white pearl
รุ่นรถ: 2.4 EL 2WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 156
สิ่งที่อยากจะบอก: Joy around :)
สุดยอดเลยคับพี่ เหมาะสมที่สุดที่เปนประธานคลับ
Natt#CG4T No.156

lordhobbit ไมล์สะสม LV.2

สวดยอดเลยคับ

ผม lordhobbit CG4T No.059
สถานที่จัดส่ง
18/74 ม.2 ซ.วัดหนามแดง ถ.ศรีนครินทร์
ต.บางแก้ว อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ 10540

Buble ภาพประจำตัวสมาชิก

รุ่นรถ: crvg4 2013
รหัสสมาชิก : CG4T No: 023
รูปภาพ

ได้รับสติกเกอร์ทดแทนเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณท่านประธานครับผม :D :D
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง ประกาศจากทางเว็บ CRV G4 Thailand

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000