หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB ประกาศจากทางเว็บ CRV G4 Thailand แจ้งเรื่องจัดส่งสติ๊กเกอร์คลับ

แจ้งเรื่องจัดส่งสติ๊กเกอร์คลับ

กฎกติกาในการใช้งาน Forum , ข่าวสารต่างๆจากผู้ดูแลระบบ
รูปภาพ

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33
ไมล์สะสม LV.33

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
earntino เขียน:
...ถึงเพื่อนๆ ที่สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับล็อตแรกครับ
...สติ๊กเกอร์คลับแผ่นหลักมาพร้อมสักระยะหนึ่งแล้ว ขาดแถบติดกระจกข้างอีกชุดละ 2 ชิ้น ซึ่งแอดมินได้ทวงถามกำหนดส่งจากทางร้านหลายครั้งแล้ว แตก็ยังไม่ได้คำตอบใดๆ กลับมา คาดว่าน่าจะอีกยาวครับ
...ครั้นจะรอไปอีก ก็อาจไม่ทราบว่าจะได้เมื่อไหร่ และอาจเป็นการไม่สมควรที่จะปล่อยให้เพื่อนๆ รอต่อไปอีก
...ผมได้ปรึกษากับแอดมินนุ๊กว่าควรจัดส่งสติกเกอร์หลักไปให้เพื่อนๆ ก่อน ส่วนแถบติดกระจกข้าง หากร้านเดิมไม่ทำให้ ผมจะจัดหาร้านใหม่ทำให้และจัดส่งให้เพื่อนอีกทีโดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ เพิ่มเติมครับ
...วันพรุ่งนี้แอดมินจะจัดส่งสติ๊กเกอร์หลักให้กับเพื่อนๆ ทุกท่านครับ ไงรออีก นิ๊ดดดดดด นะครับ
...ผมในฐานะ หัวหลักหัวตอ..เอ้ย! ศูนย์กลางประสานงานของคลับ ขอความเมตตาจากเพื่อนๆ ทุกท่าน ได้โปรดรับคำขอโทษจากทางคลับด้วยครับ
...ท้ายนี้ ผมขอขอบคุณ เพื่อนๆ ทุกท่านครับที่เข้าใจเหตุล่าช้าดังกล่าว

รับทราบคร๊าบท่านประธาน :D

jimmymsit ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

รถสี: ขาวอวบ
รุ่นรถ: 2.OE
รหัสสมาชิก : CG4T No: 077
ได้รับเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณ Admin Team ด้วยคับ ;)

lordhobbit ไมล์สะสม LV.2
ไมล์สะสม LV.2

สรุปตอนนี้สติ๊กเกอร์ด้านข้าง ไม่มี เลขที่แล้วหรอคับ
ผมได้ด้านหลังมายังไม่ได้ติดเลย รอด้านข้างอยู่

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
lordhobbit เขียน:
สรุปตอนนี้สติ๊กเกอร์ด้านข้าง ไม่มี เลขที่แล้วหรอคับ
ผมได้ด้านหลังมายังไม่ได้ติดเลย รอด้านข้างอยู่

...สติ๊กเกอร์ล็อตแรกเข้าใจว่าทางร้านที่แอดมินคนก่อนติดต่อไว้ ยังไม่ส่งให้ครับ
...ไงเดี๋ยวรอแอดมินนุ๊ก มาตอบครับ
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

lordhobbit ไมล์สะสม LV.2
ไมล์สะสม LV.2

เครคับ ผมกะว่ารอด้านข้างก่อนค่อยติด
ขอบคุณคับ

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ประกาศจากทางเว็บ CRV G4 Thailand

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000