หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB ประกาศจากทางเว็บ CRV G4 Thailand ประกาศ!! เรื่องส่งสติ๊กเกอร์คลับ ล่าช้า ครับ

ประกาศ!! เรื่องส่งสติ๊กเกอร์คลับ ล่าช้า ครับ

กฎกติกาในการใช้งาน Forum , ข่าวสารต่างๆจากผู้ดูแลระบบ
รูปภาพ

crvg4thailand ภาพประจำตัวสมาชิก
Administrator
Administrator

เรียน ท่านสมาชิกทุกท่านครับ

ต้องขออภัยสำหรับท่านสมาชิกที่รอสติ๊กเกอร์คลับทุกท่านนะครับ เนื่องจากว่ากำหนดการส่งสติ๊กเกอร์คืออาทิตย์ที่แล้ว แต่เนื่องจากเกิดความผิดพลาดของร้านค้า และมีวันหยุดราชการครับ ทำให้ผมยังไม่ได้รับสติ๊กเกอร์จากทางร้าน ทั้งนี้ต้องขออภัยทุกท่านด้วยนะครับ จากที่คุยกับทางร้านล่าสุดผมน่าจะได้รับสติ๊กเกอร์ทั้ง LOT เร็วๆนี้ภายในอาทิตย์นี้แน่นอนครับ ยังไงถ้าผมได้รับของจากทางร้านจะทำการส่ง EMS ให้ทุกท่านวันรุ่งขึ้นทันทีครับ ขอบคุณและขออภัยด้วยครับ...Admin

*** ปล อ้างอิงครับ ***
รูปภาพ

..................
http://www.crvg4thailand.com
Crv g4 Thailand club, CRV club, crv thai, Crv 2013 New, crv g4 Thai

รูปภาพ รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง ประกาศจากทางเว็บ CRV G4 Thailand

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000