หน้าเว็บบอร์ด CRV G4 THAILAND CLUB ประกาศจากทางเว็บ CRV G4 Thailand สวัสดีและยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ สังคมออนไลน์ชาว New CRV

สวัสดีและยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ สังคมออนไลน์ชาว New CRV

กฎกติกาในการใช้งาน Forum , ข่าวสารต่างๆจากผู้ดูแลระบบ
รูปภาพ

crvg4thailand ภาพประจำตัวสมาชิก
Administrator

ชอกล่าว สวัสดีทุกท่านนะครับ โดยวันนี้ทาง เว็บเราได้เปิดและประชาสัมพันธ์อย่างเป็นทางการนะครับ

ด้วยเนื่องจากผมและทางทีมาน และเพื่อนๆ ชาว CRV G4 ได้มีโครงการที่จะสร้างสรรค์ เว็บไซด์เพื่อชาว Honda NEW CRV Generation 4 หรือ G4 ขึ้นมานั้น เพื่อจะให้ทุกท่านได้มีส่วนร่วม และร่วมพูดคุย แลกเปลี่ยนประสบการณ์ในการใช้งานรถ CRV G4 เท่านั้นครับ โดยทางเราขอกล่าวต้อนรับทุกท่านเพื่อเข้าสู่สังคมออนไลน์ของเราที่นี่แห่งนี้ครับ

ขอบคุณครับ
http://www.crvg4thailand.com
Crv g4 Thailand club, CRV club, crv thai, Crv 2013 New, crv g4 Thai

รูปภาพ รูปภาพ

suwann ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.5
ไมล์สะสม LV.5

รถสี: น้ำเงิน
รุ่นรถ: CR-V G4 2.0E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 002
สิ่งที่อยากจะบอก: ขับรถ ต้องตามกฎอย่างเคร่งครัด
สวัสดีครับ ขอเป็นสมาชิกเลยนะครับ

Chatuchak ไมล์สะสม LV.8
ไมล์สะสม LV.8

รถสี: ขาว
รุ่นรถ: CR-V G4 2.4 EL 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 020
สวัสดีครับ ผมยังไม่มี CRV ขี่เลยครับ กลางเดือนหน้า (ส.ค. 56) ถึงจะไปพาเข้าบ้าน ตอนนี้ก็ใช้คันเดิมๆไปก่อน ถึงพาเข้าบ้านแล้วก็ยังคงใช้คันเดิมอยู่ ตันเดิมคุณแม่รักมากไม่ยอมให้ขาย
หวังเป็นอย่างยิ่งว่ามิตรภาพจะยั้งยืนยงนะครับ :P :P :P :P

Xcalibre ไมล์สะสม LV.6
ไมล์สะสม LV.6

มีทำสติ๊กเกอร์คลับไมครับ....
2.0E G4 Nonthaburi

เข้ามาเป็นสมาชิกใหม่G4ลำปางค่ะ

navaminnook ภาพประจำตัวสมาชิก

เรื่องสติกเกอร์คลับ เาจะมีการทำแน่นอนครับ และต้องมีการออกแบบที่ปราณีตและได้รับการยิมรับจากทุกคน ทางทีมงานจะจีดทำให้ท่านสมาชิกทุกท่านแน่นอนครับแต่ด้วยตอนนี่เว็บเราเพิ่งทำการเปิดใหม ขณะนี่จึงอยุ่ในช่วงดำเนินการครับ ขอบคุณครับทึกท่าน
^_^

NOOK - CRV G4 2.0 E
CG4T001
http://www.crvg4thailand.com
Crv g4 Thailand club, CRV club, crv thai, Crv 2013 New, crv g4 Thai

รูปภาพ

alwee ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.19
ไมล์สะสม LV.19

รถสี: Silver
รุ่นรถ: 2.0S
รหัสสมาชิก : CG4T No: 134
สิ่งที่อยากจะบอก: ผมชื่อ วี ครับ
สวัสดีครับ
ขออนุญาตเข้ามาศึกษา เรียนรู้ ในระหว่างรอรถน่ะครับ
จาก : นราธิวาสครับ
รูปภาพ

เยือนกระทู้ผมกดลิ้งค์ได้เลยครับ : viewtopic.php?f=21&t=2883

ย้อนกลับไปยัง ประกาศจากทางเว็บ CRV G4 Thailand

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000