หน้าเว็บบอร์ด แกลอลี่ รูปภาพ CRV G4 ( Photo Gallery ) ห้องโชว์ภาพ CRV G4 ฝากเนื้อฝากตัวอีกคนครับ 2.0 s สีขาว มีนบุรี ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวอีกคนครับ 2.0 s สีขาว มีนบุรี ครับ

ห้องภาพถ่ายรถ Honda CRV G4 ของเหล่าสมาชิก, แนะนำและวิจารณ์รถกันได้ห้องนี้เลย
รูปภาพ

Chatchai ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.1

รถสี: ขาว
รุ่นรถ: 2.0 s
รหัสสมาชิก : CG4T No: 301
สิ่งที่อยากจะบอก: ชีวิตเราเอ๋ย เกิดมาทำไม
รอเกือบปี ผบ.พึ่งอนุมัติ เลยสอยล้อมือสองมา ซักชุดครับ w work v5s 20x8.5/9.5 ;) [url][url=http://www.uppic.org/share-4DE0_54C59D41.html]รูปภาพ[/url]รูปภาพรูปภาพ[/url]

jenghero ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.25
ไมล์สะสม LV.25

รถสี: เทาโพลิส
รุ่นรถ: Gen4 2.0S
รหัสสมาชิก : CG4T No: 038
สิ่งที่อยากจะบอก: Not For Sale Just For Friend
สวยงามมากมายครับท่าน :)
รับทำภายในลายไม้และเคฟล่าครับhttp://crvg4thailand.com/forum/viewtopic.php?f=29&t=24

pp crv ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.14
ไมล์สะสม LV.14

สวดยอดครับพี่น้อง

jadeda ไมล์สะสม LV.3
ไมล์สะสม LV.3

รถสี: Silver
รุ่นรถ: 2.0
รหัสสมาชิก : CG4T No: 372
เเจ่มมากเลยครับ

earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
...10 ก้าน Varianza V5S ทำส่วนโค้งส่วนเว้าได้ลงตัวดี ใส่กับ CRVG4 ออกมาเท่ห์มาก

...Work Varianza ลายสวยๆ หลายรุ่น ของผมมี 9x20 W4S และ 8x18 V5S น่าเสียดายที่ Work ถอด Varianza ออกจากสายผลิตทุกลายเลย (ไม่รับสั่งผลิต)

...สังเกตุเห็น sticker club ที่กระจกประตูบานหลัง ขนาดเล็กลง สงสัยน่าจะทำติดเองกระมัง?

.
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

สิ่งที่อยากจะบอก: ชีวิตเราเอ๋ย เกิดมาทำไม
ขอบคุณครับทุกๆท่านที่ให้กำลังใจผม :D

แต่ผมว่ายังขาด เสื้อคลับสวยๆ กับHแดง อ่ะคลับ ถึงจะลงตัว จริงไหมครับทุกๆท่าน 555

samurai9226 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.33
ไมล์สะสม LV.33

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 074
สิ่งที่อยากจะบอก: คนขี้แพ้เท่านั้นที่จะหยุดเดินตามความฝัน
ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆนัดมิตติ้งกันได้นะครับ เพราะอยู่ใกล้กองบัญชาการของท่านประธานครับ :D :lol: :mrgreen:

samurai9226 เขียน:
ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆนัดมิตติ้งกันได้นะครับ เพราะอยู่ใกล้กองบัญชาการของท่านประธานครับ :D :lol: :mrgreen:

ได้ครับผม มีมิตติ้งครั้งหน้าบอกด้วยนะครับผม ;)

สุดยอดมากเลย ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

จีคลับ

ย้อนกลับไปยัง ห้องโชว์ภาพ CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000