หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content) G4 MC จอเดิมเสียงไม่ดี เปลี่ยนเป็น Pioneer Z9150BT จบเลย

G4 MC จอเดิมเสียงไม่ดี เปลี่ยนเป็น Pioneer Z9150BT จบเลย

ห้องภาพ และ เครื่องเสียง CRV G4
รูปภาพ

PMC ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.41
ไมล์สะสม LV.41

วันนี้เอา CRV G4 MC มาเปลี่ยนจอใหม่เป็น Pioneer Z 9150BT เพื่อต้องการคุณภาพเสียงที่ดีกว่าวิทยุเดิมและต้องการเล่นdvd ได้ ด้วย คันนี้มี TV digital และ จอหมอนเดิมอยู่แล้ว ทางร้านก็จัดการต่อพ่วงให้ครบทุกระบบที่มีมาแต่เก่าก่อนครับ กล้องหลังเดิมใช้ได้ปกติครับ และ ช่อง USB เดิมที่เท้าแขนใช้ได้ปกติครับ ควบคุมระบบเสียงที่พวงมาลัยได้ด้วยครับ ครบครันจริงๆ เราติดตั้งผ่านปลั๊ก Wiring Socket OEM ไม่ตัดต่อสายไฟครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แวะทักทายและชมผลงานได้ครับ
viewtopic.php?f=29&t=20

piyabutr ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.5
ไมล์สะสม LV.5

รถสี: Alabaster Silver Metallic
รุ่นรถ: 2.0E 4 wd
รหัสสมาชิก : CG4T No: 555
สิ่งที่อยากจะบอก: คนมากมายอยากจะเปลี่ยนแปลงโลกใบนี้
:P
piyabutr - CRV G4 2.0 E
CG4T555 Thailand. com.

ย้อนกลับไปยัง ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000