หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content) Update GPS และแผนที่ต้องเสียเงินด้วย

Update GPS และแผนที่ต้องเสียเงินด้วย

ห้องภาพ และ เครื่องเสียง CRV G4
รูปภาพ

ใช้ CRV G4 2400 2WD ตัวก่อนเปลี่ยนโฉม ออกรถเดือนกุมภา 2017 เอารถเข้าเช็คครั้งแรกที่ เตชะจรัส ถามเรื่อง Update ตัว GPS เจ้าหน้าที่บอกต้องเสียค่าแรงและค่า Software ประมาณเกือบ 4 พัน ...งง ครับยังไม่เคย Update. เลย..

pracharn ไมล์สะสม LV.2
ไมล์สะสม LV.2

รถสี: บรอน์เงิน
รุ่นรถ: 2.4 2WD 2015
รหัสสมาชิก : CG4T No: 194
การ up date ที่ว่าคือการซื้อเมมที่มีโปรแกรมมาแล้ว ไม่ได้เอาเมมเก่าไปใส่คอมแล้วup date ครับ และไม่มีนโยบายเอาเมมเก่าไปทำ (ศูนย์เค้าว่ามา)

ศูนย์ไหนครับ 4 พันผมจะไปซื้อมั่ง ของผมเช็คราคามา 9040 บาท แต่ยังไม่ได้ซื้อ ตอนนี้GPS ของการ์มินจะเปลี่ยน เวอร์ชั่นเดือนกันยานี้ ถ้ารอได้อย่าเพื่งซื้อครับ

ตัวนี้ไม่มี SD CARD ไม่มีช่องเสียบ SD Update ป่าน USB เท่านั้น.

PMC ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.41
ไมล์สะสม LV.41

ถ้าเป็น G5 update ฟรีกันไปเลยทำ online ได้
แวะทักทายและชมผลงานได้ครับ
viewtopic.php?f=29&t=20

ย้อนกลับไปยัง ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000