หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content) ปลดล๊อกหน้าจอ CRV G5 ไม่ตัดต่อสายไฟ

ปลดล๊อกหน้าจอ CRV G5 ไม่ตัดต่อสายไฟ

ห้องภาพ และ เครื่องเสียง CRV G4
รูปภาพ

PMC ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.41

https://youtu.be/gylK_JzWgqU

ปลดล๊อกหน้าจอ CRV G5 ไม่ตัดต่อสายไฟ ไม่หมดประกัน และ เพิ่ม HDMI WIFI เอามือถือขึ้นจอแบบไร้สาย

ิ่รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ[/size]
แวะทักทายและชมผลงานได้ครับ
viewtopic.php?f=29&t=20

PMC ภาพประจำตัวสมาชิก

ปลดล๊อกหน้าจอ CRV G5 2017 อีกคันหละครับของทางร้านPMCหละครับคันนี้ทำ 10 นาที เสร็จ ร้านเราปลดล๊อกแบบไม่ตัดต่อสายไฟครับใช้ปลั๊ก Honda pin แท้ในการปลดล๊อก ไม่หมดประกันครับ และ เพิ่ม HDMI WIFI Mirroring สำหรับเอาภาพจากจอมือถือขึ้นจอรถยนต์ผ่านระบบwifi ไร้สาย ลองรับ ทั้ง IOS และ Android ครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
แวะทักทายและชมผลงานได้ครับ
viewtopic.php?f=29&t=20

ย้อนกลับไปยัง ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000