หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content) ทำรีวิวร์การใช้งาน pioneer 8850BT มาฝากกันครับ

ทำรีวิวร์การใช้งาน pioneer 8850BT มาฝากกันครับ

ห้องภาพ และ เครื่องเสียง CRV G4
รูปภาพ

PMC ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.41

รีวิวร์การใช้งาน Pioneer 8850BT ใน CRV G4
https://youtu.be/uPnn3ME3j8Y
แก้ไขล่าสุดโดย PMC เมื่อ พุธ 05 ก.ค. 2017 3:13 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
แวะทักทายและชมผลงานได้ครับ
viewtopic.php?f=29&t=20

PMC ภาพประจำตัวสมาชิก

เริ่มจากจอ pioneer 8850BT เล่น DVD USB SD Card มีระบบบูลทูต เล่น file Flac MKV MP4 ได้ และ เล่น External HD ได้ 500gb ครับ ใส่กับครอบหน้ากากใหม่ทรงศูนย์ และ คอนโทลที่พวงมาลัยได้ตามปกติ กล้องหลังเดิมใช้ได้กับ Pioneer อีกด้วยครับ
การอัพเกรดลำโพงหน้า Focal 165AS และ ลำโพงหลัง Focal 165AC แกนร่วม แดมม์ประตูใหม่ด้วยแผ่น Performance ฟรอย สายลำโพงใช้สาย monsters สเปเซอร์ลำโพงใช้แบบกันน้ำครับ และสุดท้าย เพิ่มเบสบ๊อก Focal IBUS 20 ครับวางใต้เบาะได้พอดี ได้เสียงนุ่ม กระจ่างชัด ใส่มีมิติที่ดี ฟังสบายกว่าเดิม

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แวะทักทายและชมผลงานได้ครับ
viewtopic.php?f=29&t=20

ย้อนกลับไปยัง ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000