หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content) G4 2.0E Bluetooth คุยโทรศัพท์ได้ แต่ฟังเพลงผ่าน bluetooth ไม

G4 2.0E Bluetooth คุยโทรศัพท์ได้ แต่ฟังเพลงผ่าน bluetooth ไม

ห้องภาพ และ เครื่องเสียง CRV G4
รูปภาพ

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีเพิ่งได้รถมาครับ ตอนนี้ผมสามารถต่อ bluetooth คุยโทรศัพท์ได้ แต่พอเปิดเพลงดันไม่มีเสียงซะงั้น ปมลืมเซ็ตอะไรหรือป่าวครับ วานผู้รู้ช่วยทีครับ ผมต่อกับ iphone 6 ครับ

parkpook ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.2

รถสี: เงิน
รุ่นรถ: 2.4 EL 2WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 493
น่าจะลืมกดเปลี่ยน source เป็น Bluetooth อ่ะครับ

oum ภาพประจำตัวสมาชิก

ถ้าจำไม่ผิด ตอน pairing device ต้องเลือกทั้ง phone และ audio ด้วยครับ

ขอบคุนมากๆครับ

ย้อนกลับไปยัง ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000