หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content) รบกวนสอบถามครับ G4 E2.0 ใส่ เครื่องเล่นตัว 2.4 ได้ไหมครับ

รบกวนสอบถามครับ G4 E2.0 ใส่ เครื่องเล่นตัว 2.4 ได้ไหมครับ

ห้องภาพ และ เครื่องเสียง CRV G4
รูปภาพ

รบกวนสอบถามครับ G4 E2.0 ใส่ เครื่องเล่นตัว 2.4 ได้ไหมครับ
ถ้าได้พอจะมีร้านแนะนำไหมครับ
ขอบคุณครับ

ไปอ่านกระทู้เก่าๆ เหมือนจะไม่ได้ครับ แต่เห็นมีร้านในเฟสบุครับติดตั้ง

piyabutr ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.5
ไมล์สะสม LV.5

รถสี: Alabaster Silver Metallic
รุ่นรถ: 2.0E 4 wd
รหัสสมาชิก : CG4T No: 555
สิ่งที่อยากจะบอก: คนมากมายอยากจะเปลี่ยนแปลงโลกใบนี้
มาศึกษาด้วย :P
piyabutr - CRV G4 2.0 E
CG4T555 Thailand. com.

PMC ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.41
ไมล์สะสม LV.41

มัมมี 2-3 ปลั๊กที่ไม่เหมือนกันถ้าจะใส่ต้องดัดแแปลงตัดต่อสายไฟเยอะอยู่ครับ และ มันจะมีประเด็นเกี่ยวกับการคอนโทลพวงมาลัย อาจจะได้ครบหรือไม่ครบ ประมาณนี้ครับ
แวะทักทายและชมผลงานได้ครับ
viewtopic.php?f=29&t=20

ย้อนกลับไปยัง ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000