หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content) เอาข้อมูล pioneer 5850BT รุ่นใหม่ 2016 มาฝากกัน

เอาข้อมูล pioneer 5850BT รุ่นใหม่ 2016 มาฝากกัน

ห้องภาพ และ เครื่องเสียง CRV G4
รูปภาพ

PMC ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.41

เป็นปกติของทุกปี สินค้าใหม่ๆก็จะออกมาช่วงปลายปีครับ และ pioneer ก็ทยอยออกรุ่นใหม่ออกมาสำหรับปี 2016 แล้วครับ รุ่นที่ออกมาใหม่ตอนนี้คือ Pioneer 5850BT
รูปภาพ

รูปภาพ

สเปคทั่วๆไปคือ เล่น DVD VCD MP3 USB และมีระบบบูลทูตครับ
USB สามารถเล่นไฟล์หนังได้ เช่น MP4 DIVX MKV ขนาดที่ลองรับคือ 640p
๊USB ไฟล์เพลงรุ่นนี้เล่น File Flac ได้ด้วยนะครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปร่างหน้าตาpioneer 5850BT ประมาณนี้ครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

ลูกเล่น และ ฟังชั่นการใช้งานต่างๆก็มีมาครบ เช่นการปรับแสง ปรับสี และ ปรับเสียงแบบระเอียด มี time alignment มา มี EQ แบบระเอียดมาให้ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ลองรับการเล่น App Radio Mode และ App Radio Live อันนี้สอบถามเพิ่มเติมได้ที่บริษัท Pioneer ประเทศไทยครับ
แวะทักทายและชมผลงานได้ครับ
viewtopic.php?f=29&t=20

piyabutr ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.5
ไมล์สะสม LV.5

รถสี: Alabaster Silver Metallic
รุ่นรถ: 2.0E 4 wd
รหัสสมาชิก : CG4T No: 555
สิ่งที่อยากจะบอก: คนมากมายอยากจะเปลี่ยนแปลงโลกใบนี้
ใส่กับG4 ปี2013 ได้ใช่ไหมครับ
piyabutr - CRV G4 2.0 E
CG4T555 Thailand. com.

PMC ภาพประจำตัวสมาชิก

piyabutr เขียน:
ใส่กับG4 ปี2013 ได้ใช่ไหมครับ

ได้ครับ
แวะทักทายและชมผลงานได้ครับ
viewtopic.php?f=29&t=20

ย้อนกลับไปยัง ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000