หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content) สมัครสมาชิกแล้วมาแนะนำตัวกระทู้นี้กันครับ

สมัครสมาชิกแล้วมาแนะนำตัวกระทู้นี้กันครับ

ห้องภาพ และ เครื่องเสียง CRV G4
รูปภาพ

tepboard ภาพประจำตัวสมาชิก
Administrator

รถสี: สีอะไรก็ชั่งตัง~หนู
รุ่นรถ: รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้ว
รหัสสมาชิก : CG4T No: 000
สิ่งที่อยากจะบอก: รักชาวคลับทุกคน~ฮัฟ

สมาชิกใหม่เข้ามาแล้ว เชิญโพสแนะนำตัวกันได้กระทู้นี้เลยนะครับ มาทักทายกันหน่อยฮะ

ยูฮู.. :mrgreen:

Dn-mind ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.10

สวัสดีครับ
ผมเด่น และ นุช คัรบ..ใช้CRV G4 สีน้ำตาลUrban ครับ...
ในนามตัวแทนของ DNmind-Bodykit คัรบ
ทำธุรกิจในส่วนชุดแต่ง Honda มีการบริการถึงบ้าน(กทม ปริมณฑล) เรา contact กับโรงงานที่ส่งศุนย์ Honda มากกว่า 10 ปี เน้นงานคุณภาพ
และยังมี accessories ที่สั่งนำเข้ามาจำหน่าย
เพื่อนๆท่านใดสนใจโทรมาสอบถามกันได้ครับ

ขอบคุณนะครับ
DNmind-BodyKit
089-7636435 คุณนุช
081-7545838 คุณเด่น
email : dnmind@gmail.com
http://www.dnmind-bodykit.com/
แก้ไขล่าสุดโดย Dn-mind เมื่อ พุธ 31 ก.ค. 2013 9:41 pm, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง.

suwann ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.5
ไมล์สะสม LV.5

รถสี: น้ำเงิน
รุ่นรถ: CR-V G4 2.0E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 002
สิ่งที่อยากจะบอก: ขับรถ ต้องตามกฎอย่างเคร่งครัด
สวัสดีครับ ชื่อ อ้อน อยู่ อ.ธาตุพนม นครพนม ครับ

Chatuchak ไมล์สะสม LV.8
ไมล์สะสม LV.8

รถสี: ขาว
รุ่นรถ: CR-V G4 2.4 EL 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 020
สวัสดีครับ ชื่อปรีชา นามแฝง "จตุจักร" ยินดีที่ได้มาเป็นสมาชิกครับ
อยู่ กทม. นี่เองครับ จะรับรถ CRV G4 2.4 EL สีขาว กลางเดือน สค.นี้ บอก Sales ไปว่าพร้อมรับรถเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบ แต่ Sales ใจร้อนกว่าคนซื้อ รถน่าจะเตรียมไว้เรียบร้อยมา 2-3 อาทิตย์แล้ว
โดยส่วนตัวไม่ได้ชอบฮอนด้าเลย แต่เมื่อผบ.สส.ที่บ้านต้องการก็ต้องตามใจ แล้วก็ต้องปรับใจรักคันนี้ไปด้วย
ตอนซื้อ Triton ก็เป็นสมาชิกของ Club รุ่นแรกๆ ไปบู้กับบริษัทจนบริษัทยอมเปลี่ยน SCV Vale ให้ทั้งล๊อต หวังว่าคงไม่มีเหตุการณ์แบบนี้อีกสำหรับ CRV เพราะไม่ใช่รุ่นแรกแล้ว

mark9999 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.11
ไมล์สะสม LV.11

ผม นัส ครับ
รูปภาพ
PW23S - Carnauba Liquid Car Wax นวัตกรรมใหม่ของคาร์นัวบาแว็กซ์สูตรน้ำ
ฉีด+ลูบเบาๆเงาฉ่ำเยิ้มใสวิ้ง ไม่มีแป้งไม่มีผงขัดเบาแรง
http://www.facebook.com/PW23SCarnuabaWax
marknus9999@gmail.com
นัส 082 016 8899

kate1516 ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.35
ไมล์สะสม LV.35

สวัสดีค่ะ มารายงานตัวนะคะ :lol:

Dn-mind ภาพประจำตัวสมาชิก

ทักทายกันเย็นๆครับ

mokjang_kill ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.3
ไมล์สะสม LV.3

โอ้โหล....ทู๊กกกกท่านที่น่ารัก
ชื่อ หมอกฮัฟ
อาศัยอยู่ ดาวอันไกลโพ้นนนนน
ขอมาสถิต ณ ที่แห่งนี้ด้วยคนนะงับ บ้าย บาย ;)

tepboard ภาพประจำตัวสมาชิก

รถสี: สีอะไรก็ชั่งตัง~หนู
รุ่นรถ: รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้ว
รหัสสมาชิก : CG4T No: 000
สิ่งที่อยากจะบอก: รักชาวคลับทุกคน~ฮัฟ

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ :mrgreen:

Teetawat ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.37
ไมล์สะสม LV.37

สวัสดีครับ ชื่อธีร์ มารายงานตัวครับ

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง ภาพ และ เสียง CRV G4 (Music and Content)

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000