หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 การแต่งรถ CRV G4 CRV G4 2.0 อยาก แต่งแรง

CRV G4 2.0 อยาก แต่งแรง

ข้อมูลแนวทางการแต่ง ชุดแต่ง ของแต่ง ล้อ แมกซ์ยาง เครื่องประดับ และการดูแลรักษารถ CRV G4
รูปภาพ

โพสต์ อาทิตย์ 17 มี.ค. 2019 11:55 pm

สวัสดีครับ
ปัจจุบันขับ CRV G4 MC 2.0 ไม่แฮปปี้กับ อัตราเร่ง-ช่วงล่างเลยครับ

ช่วงล่าง: เปลี่ยนใส่โช้คใหม่ของ tein endurapro plus เกาะขึ้น30-40% พอใจมาก

อัตราเร่ง: ล่าสุดใส่ กล่องคันเร่งไฟฟ้าไป ช่วยได้ในระดับนึงแต่ไม่จบครับ

ถามเลยแล้วกัน
ถ้าอยากแรงขึ้นต้องเปลี่ยนเครื่องใหม่เป็น Honda K24A2 รึเปล่าครับ? ถ้าใช่ราคาเท่าไหร่ แนะนำทำแถวไหน
มีวิธีอื่นๆไหมครับ แนะนำได้ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
:D

ย้อนกลับไปยัง การแต่งรถ CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000