หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 การแต่งรถ CRV G4 รบกวนสอบถามผู้รู้ มีท่านไหนเคยติดตั้ง เซนเซอร์ปัดน้ำฝนบ้าง

รบกวนสอบถามผู้รู้ มีท่านไหนเคยติดตั้ง เซนเซอร์ปัดน้ำฝนบ้าง

ข้อมูลแนวทางการแต่ง ชุดแต่ง ของแต่ง ล้อ แมกซ์ยาง เครื่องประดับ และการดูแลรักษารถ CRV G4
รูปภาพ

รบกวนช่วยให้ข้อมูลหน่อยนะครับ

ไม่เคยเลยผมก็อยากจะรู้

ตอนนี้ผมทำทุกอย่างมาหมดแล้ว กระจกก็เปลี่ยนแล้ว เซ็นเซอร์ ก้านปัด สายไฟก็ต่อแล้ว แต่ติดตรงหาจุดที่ลงต่อเข้ากล่องECU ไม่ถูกเลยใช้ไม่ได้ครับ

พี่ๆท่านใดรู้จักช่างเก่งๆทางด้านนี้ รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ คือตอนนี้ลงทุนไปหลายหมื่นแล้ว แต่ติดอยู่นิดเดียวคือไปต่อไม่ถูกเลยอยากจะสานต่อให้แล้วเสร็จจนสุดความสามารถ รบกวนท่านผู้รู้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

:รบกวนสอบถามผู้รู้มีท่านไหนเคยติดตั้งเซนเซอร์ปัดน้ำฝนบ้างไหมคะขอคำแนะนำหน่อยคะ
www.ritc-729.com/ยุโรป

ตอนนี้รู้สาเหตุแล้วทำไมถึงติดตั้งแล้วไม่ทำงานเป็นเพราะว่าอุปกรณ์ไม่ครบขาดตัวรับสัญญาณหรือกล่องควบคุม

Pattaxoxo ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

ตามค่ะะกำลังหาข้อมูลเหมือนกัน
Royal Online
gclub

เข้ามาหาข้อมูลหวังว่าจะช่วยกันตอบคำถาม
ufabet1688 tickets every installment Online football betting, how to play, free 100 bonus credit, Sbobet online, play football without limits, no minimum with the opportunity for all members. Any bet can be made หวยลาว

Pattaxoxo ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

รบกวนผู้รู้เข้ามาตอบหน่อยนะคะ
Gclub มือถือ
Ruby888

ย้อนกลับไปยัง การแต่งรถ CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000