หน้าเว็บบอร์ด แนวทางการแต่งรถ CRV G4 การแต่งรถ CRV G4 ล้อแม็ก 19 นิ้ว กว้าง 9.5 ออฟเซ็ต 34 จะออกมาเป็นยังไงครับ

ล้อแม็ก 19 นิ้ว กว้าง 9.5 ออฟเซ็ต 34 จะออกมาเป็นยังไงครับ

ข้อมูลแนวทางการแต่ง ชุดแต่ง ของแต่ง ล้อ แมกซ์ยาง เครื่องประดับ และการดูแลรักษารถ CRV G4
รูปภาพ

piyabutr ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.5
ไมล์สะสม LV.5

รถสี: Alabaster Silver Metallic
รุ่นรถ: 2.0E 4 wd
รหัสสมาชิก : CG4T No: 555
สิ่งที่อยากจะบอก: คนมากมายอยากจะเปลี่ยนแปลงโลกใบนี้
สวยครับ :P
piyabutr - CRV G4 2.0 E
CG4T555 Thailand. com.

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง การแต่งรถ CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000