หน้าเว็บบอร์ด ข้อมูลการใช้งาน CRV G4 ปัญหาการใช้งาน CRV G4 Bluetooth กับ iPhone ต้องจับคู่ใหม่ทุกครั้ง

Bluetooth กับ iPhone ต้องจับคู่ใหม่ทุกครั้ง

พูดคุยถึงการใช้งาน, ปัญหาต่างๆที่พบ และวิธีแก้ไข, แนะนำ ในการใช้รถ CRV G4
รูปภาพ

ผมเพิ่งไปถอยรถ CRV 2014 มือสองมาครับ
ผมต่อ iphone ผมกับ bluetooth ในรถก้อใช้ได้ไม่มีปัญหาอะไร
แต่ทุกครั้งที่สตาร์ทรถใหม่ ผมต้องจับคู่ใหม่ทุกครั้ง ไม่รู้ว่าเป็นที่ iOs ตัวใหม่หรือป่าว
เพราะตอนจับคู่มันไม่ขึ้นให้กรอกรหัสอะไรเลย

รบกวนสอบถามเพื่อนๆหน่อยครับแก้อย่างไรดี

ย้อนกลับไปยัง ปัญหาการใช้งาน CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000