หน้าเว็บบอร์ด ข้อมูลการใช้งาน CRV G4 ปัญหาการใช้งาน CRV G4 ถ้าเอารถเข้า0เปลี่ยนลูกลอยค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรคะ

ถ้าเอารถเข้า0เปลี่ยนลูกลอยค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรคะ

พูดคุยถึงการใช้งาน, ปัญหาต่างๆที่พบ และวิธีแก้ไข, แนะนำ ในการใช้รถ CRV G4
รูปภาพ

เติมน้ำมันเติมถังแต่งเกจน้ำมันไม่ขึ้นแต่กลับตกลงจนไฟขึ้น เปนแบบนี้มา3-4ครั้งหลังจากเชคระยะ90,000โล
ทุกครั้งพอวิ่งไปเรื่อยจะหายเปนปกติแต่รอบนี้ไฟเตือนน้ำมันติดค้างมา2วันแล้ว อ่านตามกระทู้เหนส่วนใหญ่ว่าเปนที่ลูกลอย เลยอยากสอบถามว่าถ้าเอาเข้า0ไปเช็คและเปลี่ยน ค่าใช้จ่ายจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ค่ะแพงรึเปล่า

jenghero ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.25
ไมล์สะสม LV.25

รถสี: เทาโพลิส
รุ่นรถ: Gen4 2.0S
รหัสสมาชิก : CG4T No: 038
สิ่งที่อยากจะบอก: Not For Sale Just For Friend
อยู่ในประกัน100000โลน่าจะไม่เสียค่าใช่จ่ายน่ะครับแจ้งเคลมไป
รับทำภายในลายไม้และเคฟล่าครับhttp://crvg4thailand.com/forum/viewtopic.php?f=29&t=24

ขอบคุมากค่ะคุณjenghero

ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่ดีและมีประโยชน์มากๆมันน่าสนใจมากๆฉันรักเรื่องทั้งหมดที่คุณแบ่งปันนะคะ
ความงาม

ย้อนกลับไปยัง ปัญหาการใช้งาน CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000