หน้าเว็บบอร์ด ข้อมูลการใช้งาน CRV G4 ปัญหาการใช้งาน CRV G4 เวลาหมุนพวงมาลัยสุด จะดังตึกๆๆ แก้ที่ไหนดีครับ

เวลาหมุนพวงมาลัยสุด จะดังตึกๆๆ แก้ที่ไหนดีครับ

พูดคุยถึงการใช้งาน, ปัญหาต่างๆที่พบ และวิธีแก้ไข, แนะนำ ในการใช้รถ CRV G4
รูปภาพ

เวลาหมุนพวงมาลัยสุด จะดังตึกๆๆ แก้ที่ไหนดีครับ เป็นมาประมาณ3-4เดือน เริ่มรู้สึกรำคาญ มีอู่ที่แก้ไขได้ ราคาดี ที่ไหนแนะนำบ้างมั้ยครับ ขอบคุณครับ

รถสี: สีเทา
รุ่นรถ: 2.0 E
รหัสสมาชิก : CG4T No: 539
เป็นเหมือนกันครับ รบกวนพี่ๆๆในกลุ่มแนะนำหน่อยครับ เกิดจากสาเหตุอะไรครับ ของผมเป็นเฉพาะหมุนซ้ายครับ บางที่ก็ดัง บางทีก็ไม่ดัง จะเป็นที่ยางตอนสัมผัสกับพื้น ใช่หรือป่าวครับ

ย้อนกลับไปยัง ปัญหาการใช้งาน CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000