หน้าเว็บบอร์ด ข้อมูลการใช้งาน CRV G4 ปัญหาการใช้งาน CRV G4 น๊อตขันท้องอ่างน้ำมันรูด ทำไงดีครับ

น๊อตขันท้องอ่างน้ำมันรูด ทำไงดีครับ

พูดคุยถึงการใช้งาน, ปัญหาต่างๆที่พบ และวิธีแก้ไข, แนะนำ ในการใช้รถ CRV G4
รูปภาพ

เปลี่ยนน้ำมันเครื่องรอบนี้ เพิ่งเจอว่าน๊อตที่ขันเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง เกลียวมันรูด แก้ไขงัยดีครับ ขอคำแนะนำด้วย คราวก่อนไปเปลี่ยน ปั๊มเชลล์ เซ็งเลย

tts ภาพประจำตัวสมาชิก
ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

ถอดอ่าง/แครงท์น้ำมันเครื่อง เอาไปกลึงเกลียวใหม่ครับ :)

ย้อนกลับไปยัง ปัญหาการใช้งาน CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000