หน้าเว็บบอร์ด ข้อมูลการใช้งาน CRV G4 ปัญหาการใช้งาน CRV G4 โลโก H ตรงพวงมาลัย

โลโก H ตรงพวงมาลัย

พูดคุยถึงการใช้งาน, ปัญหาต่างๆที่พบ และวิธีแก้ไข, แนะนำ ในการใช้รถ CRV G4
รูปภาพ

โพสต์ พุธ 11 ต.ค. 2017 5:03 pm
runcrv ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

โลโก H ที่พวงมาลัย มันเก่าโครเมี่ยมมันหลุดร้อน สามารถถอดเปลี่ยนเองได้มั๊ยครับ ไม่กล้าแกะครับ
รบกวนด้วยครับ

โพสต์ พฤหัสฯ. 12 ต.ค. 2017 3:06 pm
earntino ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

รถสี: Black
รุ่นรถ: 2.4 4WD
รหัสสมาชิก : CG4T No: 013
สิ่งที่อยากจะบอก: ...ขอเป็นเพียงคนดี ในโลกของเธอคนเดียว
runcrv เขียน:
โลโก H ที่พวงมาลัย มันเก่าโครเมี่ยมมันหลุดร้อน สามารถถอดเปลี่ยนเองได้มั๊ยครับ ไม่กล้าแกะครับ

...แกะเปลี่ยนเองได้ครับ เป็นแค่กาวสองหน้า
.
...ปุถุชนสาธารณะที่สามารถเข้าถึงได้ง่ายโดยไม่มีเงื่อนไข 081-6222691
.
รูปภาพ

โพสต์ พฤหัสฯ. 12 ต.ค. 2017 6:41 pm
runcrv ไมล์สะสม LV.1
ไมล์สะสม LV.1

earntino เขียน:
runcrv เขียน:

...แกะเปลี่ยนเองได้ครับ เป็นแค่กาวสองหน้า
ขอบคุณครับ

ย้อนกลับไปยัง ปัญหาการใช้งาน CRV G4

CRVG4THAILAND.COM Designed By Psychosis_kill

000